| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1135G7 2.40 GHz/ 4.20 GHz, 8MB |
| RAM | 4GB (1 x 4 GB) DDR4-3200 MHz |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Màn hình | 21.5" diagonal, FHD (1920 x 1080), touch, IPS, three-sided micro-edge, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | No DVDRW |
| Keyboard | USB white wireless keyboard and mouse combo |
| Wifi | Realtek 802.11a/b/g/n/ac (1x1) |
| Kết nối mạng LAN | Integrated 10/100/1000 GbE LAN |
| Bluetooth | 4.2 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HP Wide Vision 1080p FHD IR privacy camera with integrated dual array digital microphones |
| Cổng kết nối | 4 x USB Type-A, 1 x RJ-45, 1x headphone/microphone combo, HP 3-in-1 memory card reader |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số cổng lưu trữ tối đa | 2 M.2 (1 for SSD, 1 for WLAN) |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 49.03 x 20.45 x 38.07 cm |
| Khối lượng | 5.7 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP All In One 22-df1019d 4B6D7PA mang đến trải nghiệm máy tính để bàn đơn giản và gọn nhẹ nhất, hiệu năng tối ưu cho hoạt động văn phòng cùng một thiết kế đầy tính nghệ thuật với màu trắng bạc thanh lịch, thời trang. Phần chân đế được làm độc đáo kết hợp cùng phiên bản màu trắng bạc thanh lịch giúp không gian làm việc của bạn trở nên hiện đại, phong cách hơn. Các cổng kết nối cũng được đặt ở phía sau máy để bạn bố trí dây gọn gàng, mang tới vẻ đẹp tối giản, thời thượng trên bàn làm việc.

Màn hình 21.5" full HD với chất lượng hiển thị tuyệt vời trên một màn hình lớn giúp bạn làm việc hiệu quả hơn, đồng thời giải trí đầy hứng khởi với những hoạt động như lướt web, xem phim, chơi game.
Được trang bị cấu hình mạnh mẽ với Intel Core i5-1135G7 2.40 GHz/ 4.20 GHz, 8MB, Hơn nữa, bộ vi xử lý này cũng tích hợp GPU đồ họa Intel Iris Xe Graphics, cho bạn khả năng xử lý đồ họa rất tốt. Cấu hình này giúp Máy bộ HP All In One 22-df1019d 4B6D7PA chạy mượt với nhu cầu làm việc văn phòng, chơi những tựa game eSports nhẹ nhàng. Bên cạnh đó bạn sẽ có 4GB RAM DDR4 và 512GB SSD PCIe NVMe tốc độ cao, hoàn thành công việc với năng suất cao nhất.

Không chỉ kết nối có dây, HP 22-df0131d còn hỗ trợ Wi-Fi và Bluetooth để bạn kết nối không dây tiện lợi. Khả năng kết nối đầy đủ giúp công việc của bạn trở nên dễ dàng hơn. Sở hữu rất nhiều cổng kết nối, cho phép bạn thoải mái kết nối với các thiết bị ngoại vi

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics