Cho hỏi có giao hàng khi đặt hàng không vay?
Xin chào quý khách, Công ty có dịch vụ giao hàng tận nơi. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tn57990
OS: Windows 11 Pro
CPU: AMD Ryzen 7 8700G
RAM: 16GB DDR5-5600 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe NVMe
VGA: AMD Radeon 780M Graphics
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen 7 8700G up to 5.1Ghz, 16MB |
| RAM | 16GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| VGA | AMD Radeon 780M Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + chuột có dây cổng USB |
| Wifi | MediaTek Wi-Fi 6E RZ616 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Phân loại | Small form factor |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 10Gbps, 4 x USB Type-A 10Gbps, 1 x combo audio jack, 2 x USB Type-A 5Gbps, 4 x USB 2.0 Type-A, 1 x HDMI 2.1, 1 x DisplayPort 1.4a, 1 x RJ-45, 1 x audio-in/out |
| OS | Windows 11 Pro |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 33.8cm x 30.8cm x 10cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.4 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Máy bộ HP Elite 805 G9 SFF R7 (B16M1PT) là lựa chọn lý tưởng cho môi trường làm việc chuyên nghiệp hiện đại, nhờ thiết kế nhỏ gọn, hiệu năng mạnh mẽ, khả năng nâng cấp linh hoạt và các giải pháp bảo mật tối ưu. Đây là giải pháp đầu tư lâu dài và hiệu quả cho doanh nghiệp, tổ chức và cá nhân đang tìm kiếm một hệ thống PC ổn định và bền bỉ.
Cho hỏi có giao hàng khi đặt hàng không vay?
Xin chào quý khách, Công ty có dịch vụ giao hàng tận nơi. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics