Mã Sản phẩm: tn50293
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1255U up to 4.7GHz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200Mhz (1 x 8GB), 2 khe cắm Ram, Sodimm |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 23.8 FHD (1920 x 1080), IPS, Anti-glare, 250 nits, 72% NTSC |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | Wi-Fi 6 (2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.2 |
| Webcam | 5 MP camera |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x RJ-45, 1 x HDMI 1.4, 1 x USB Type-A 5Gbps, 2 x USB Type-A 480Mbps, 1 x headphone/microphone combo, 1 x USB Type-A 5Gbps |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 54.06cm x 18.37cm x 41.9cm |
| Khối lượng | 5.37 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP Pro 240 G9 AIO 6M3V3PA là một máy tính đa chức năng All-in-One (AIO) của HP được thiết kế để đáp ứng nhu cầu sử dụng trong môi trường văn phòng và giải trí tại nhà.
Màn hình máy tính 23.8 FHD (1920 x 1080), IPS, Anti-glare, 250 nits, 72% NTSC. Màn hình này có độ sáng và tương phản tốt, cho phép hiển thị hình ảnh rõ nét và sắc nét.

Được tích hợp bộ vi xử lý CPU Intel Core i7-1255U up to 4.7GHz, 12MB, RAM 8GB DDR4 3200Mhz cùng ổ cứng SSD 256GB mang lại hiệu năng vượt trội, giúp máy chạy mượt mà và nhanh chóng.

Ngoài ra máy bộ này cũng được trang bị các cổng kết nối đa dạng bao gồm: 1 x RJ-45, 1 x HDMI 1.4, 1 x USB Type-A 5Gbps, 2 x USB Type-A 480Mbps, 1 x headphone/microphone combo, 1 x USB Type-A 5Gbps để bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics