| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-12700 up to 4.9GHz, 25MB |
| RAM | 16GB DDR4 2933Mhz (1 x 16GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | 802.11ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.0 |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Cổng I/O phía sau | 1 x HDMI, 1 x line in, 1 x line out, 1 x power connector, 1 x RJ-45, 1 x VGA, 2 x USB 2.0 |
| Cổng I/O phía trước | 1 x headphone/microphone combo, 2 x USB Type-C 10Gbps, 4 x USB Type-A 5Gbps |
| Kích thước | 15.5cm x 30.3cm x 33.7cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 4.7 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP Pro 280 G9 72G62PA có kích thước gọn gàng với thiết kế màu đen tạo cảm giác sang trọng, chuyên nghiệp, có thể đặt trên bàn mà không tốn nhiều diện tích.

Máy bộ HP Pro 280 G9 72G62PA trang bị các cổng kết nối đa dạng ở cả mặt trước mà mặt sau. Điều này tạo thuận lợi cho người dùng muốn sử dụng nhiều thiết bị ngoại vi: từ ổ cứng gắn ngoài, đầu đọc thẻ chuyên dụng…

Máy bộ HP Pro 280 G9 72G62PA sở hữu bộ vi xử lí Intel Core i7-12700, Ram 16GB DDR4 2933MHz và ổ cứng SSD 512GB PCIe NVMe giúp xử lí dữ liệu nhanh chóng, chạy mượt mà và lưu trữ được nhiều tài liệu.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics