Mã Sản phẩm: tn52931
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-12500 up to 4.6GHz, 18MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (1 x 8GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột HP |
| Wifi | Wi-Fi 6 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Phân loại | Small Form Factor |
| Cổng xuất hình | VGA |
| Cổng kết nối | VGA |
| OS | Windows 10 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 27cm x 9.5cm x 30.8cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 4.2 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP Pro 400 G9 SFF I5 (72L09PA) không chỉ là một công cụ làm việc mạnh mẽ, mà còn là một người bạn đáng tin cậy giúp bạn hoàn thành mọi tác vụ công việc hàng ngày một cách nhanh chóng và hiệu quả. Với thiết kế nhỏ gọn và hiệu suất ấn tượng, chiếc máy tính hp pro sff 400 g9 desktop pc này là lựa chọn hoàn hảo cho môi trường văn phòng và công việc từ xa.
Với bộ vi xử lý Intel Core i5-12500 và RAM 8GB DDR4 3200MHz, máy bộ HP Pro 400 G9 SFF có thể xử lý mọi tác vụ văn phòng hàng ngày một cách mạnh mẽ và mượt mà. Không chỉ vậy, ổ cứng SSD PCIe NVMe M.2 256GB cũng giúp tăng tốc độ khởi động hệ điều hành và truy cập dữ liệu.

Máy tính để bàn HP prodesk 400 g9 sff này được trang bị các cổng kết nối đa dạng, bao gồm cổng VGA, Wi-Fi 6 và Bluetooth 5.3, giúp bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị và mạng internet một cách thuận tiện.
Với kích thước nhỏ gọn, hp 400 g9 sff tiết kiệm không gian trên bàn làm việc và dễ dàng lắp đặt trong mọi không gian làm việc.

Với Windows 10 Home Single Language và các tính năng bảo mật tích hợp, máy bộ prodesk 400 g9 sff này giúp bảo vệ dữ liệu và thông tin cá nhân của bạn một cách an toàn và hiệu quả.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770