| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-1315U up to 4.5GHz, 10MB |
| RAM | 4GB DDR4 3200MHz (1x4GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím có dây HP |
| Wifi | Wi-Fi 6 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | 1 RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Phân loại | Mini |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Cổng kết nối | 1 x RJ-45, 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x HDMI 1.4b, 2 x USB Type-A 480Mbps, 1 x DisplayPort 1.4a |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Fullbox |
| Kích thước | 17.7cm x 17.5cm x 3.4cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.42 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP Pro Mini 260 G9 I3 (8U8P1PA) là một máy tính để bàn nhỏ gọn và mạnh mẽ, thích hợp cho công việc và giải trí hàng ngày. Với hệ điều hành Windows 11 Home Single Language, máy tính này đáp ứng tốt nhu cầu của bạn.

Máy tính để bàn HP này sử dụng bộ vi xử lý Intel Core i3-1315U với tốc độ cơ bản lên đến 4.5GHz và bộ nhớ đệm 10MB, các tác vụ từ làm việc văn phòng cho đến giải trí hàng ngày đều được xử lý một cách nhanh chóng. RAM 4GB DDR4 3200MHz (1x4GB) cung cấp hiệu suất đáng tin cậy trong đa nhiệm và có 2 khe cắm RAM để nâng cấp dễ dàng.
Với ổ cứng SSD PCIe NVMe 256GB, máy tính này cung cấp không gian lưu trữ tốc độ cao và thời gian khởi động nhanh chóng.

Chiếc máy tính bàn hp này có cổng kết nối bao gồm 1 x RJ-45, 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x HDMI 1.4b, 2 x USB Type-A 480Mbps, và 1 x DisplayPort 1.4a, giúp bạn kết nối với nhiều thiết bị và màn hình ngoại vi.
Với Wi-Fi 6 (2x2) và Bluetooth 5.3, bạn có sự kết nối nhanh chóng và ổn định với thiết bị và mạng.
Máy tính để bàn hp core i3 cung cấp hiệu suất đáng tin cậy trong một thiết kế nhỏ gọn. Với Windows 11 và các tính năng kết nối đa dạng, nó là lựa chọn tốt cho nhu cầu công việc và giải trí hàng ngày của bạn.
==> Xem thêm các mẫu Máy tính để bàn HP: https://www.tnc.com.vn/desktop-hp.html
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics