Mã Sản phẩm: tn64632
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i7-14700
RAM: 8GB DDR5-5600 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics 770
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-14700 up to 5.4GHz, 33MB |
| RAM | 8GB DDR5-5600 MT/s (1 x 8 GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | Integrated Intel I219LM GbE LOM; Intel I225-T1 PCIe 2.5 GbE LAN WLAN |
| Bluetooth | 5.3 |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Cổng kết nối | 1 x headphone/microphone combo, 1 x SuperSpeed USB Type-C 10Gbps signaling rate, 3 x SuperSpeed USB Type-A 10Gbps signaling rate |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 15.5cm x 30.8cm x 33.7cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.31 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |