| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3- 10105T 3.0GHz up to 3.6GHz, 6MB |
| RAM | 4GB DDR4 2666MHz (1x4GB), 2 khe cắm ram |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 630 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | 802.11a/b/g/n/ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5 |
| Phân loại | Mini PC |
| Cổng xuất hình | 1 x DisplayPort, 1 x HDMI |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Cổng I/O phía sau | 1 x RJ-45, 1 x DisplayPort 1.4, 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x HDMI 1.4b, 2 x USB Type-A 480Mbps |
| Cổng I/O phía trước | 1 x USB Type-C 10Gbps, 1 x USB Type-A 10Gbps, 1 x USB Type-A 5Gbps, 1 x headphone/microphone combo |
| Kích thước | 1.25 kg |
| Khối lượng | 17.7cm x 17.5cm x 3.4cm (W x D x H) |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Máy bộ HP ProDesk 400 G6 Mini 60U52PA nhỏ gọn, hiệu suất cao được thiết kế cho văn phòng mở với hệ thống âm thanh được cải thiện để giúp bạn dễ dàng tập trung hơn, nhanh chóng kết nối với mạng và các tính năng có thể mở rộng để triển khai công việc của bạn.

Trang trí bàn làm việc của bạn với một PC mà bạn có thể cài đặt phía sau màn hình HP. Kết nối nhanh chóng trong không gian với mạng LAN không dây phạm vi mở rộng của HP. Tận hưởng hoạt động êm ái với HP Run Quiet Design.

Với máy bộ HP ProDesk 400 G6 Mini 60U52PA người dùng sẽ tận hưởng hiệu suất đáp ứng cao với bộ xử lý Intel Core i3-10105T kết hợp cùng RAM 4GB DDR4
Các tính năng bảo mật của HP kết hợp với nhau để tạo ra một hệ thống bảo vệ luôn hoạt động và kiên cường. Từ BIOS đến trình duyệt, trên và dưới hệ điều hành, các giải pháp không ngừng phát triển này giúp bảo vệ PC của bạn khỏi các mối đe dọa.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics