Mã Sản phẩm: tn50460
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-12100 up to 4.3GHz, 12 MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (1 x 8GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Wifi | Wi-Fi 6 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.3 |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| OS | Windows 10 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Cổng I/O phía sau | 1 x audio-out, 1 x RJ-45, 1 x HDMI 1.4, 3 x USB Type-A 5Gbps, 1 x DisplayPort 1.4, 2 x USB Type-A 480Mbps |
| Cổng I/O phía trước | 1 x headphone/microphone combo, 1 x USB Type-C 10Gbps, 3 x USB Type-A 10Gbps |
| Kích thước | 15.5cm x 30.8cm x 33.7cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.31 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP Prodesk 400 G9 MT với thiết kế hiện đại cùng hiệu năng ổn định chắc chắn sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho văn phòng cũng như sử dụng ở gia đình.

Với thiết kế thời trang, đáng tin cậy cùng với các trang bị, tính năng bảo mật, hiệu suất mạnh mẽ giúp mở rộng sự phát triển doanh nghiệp của bạn, Máy bộ HP ProDesk 400 G9 còn giúp cho bàn làm việc của bạn trở nên sang trọng và hiện đại hơn.
Bộ vi xử lý CPU Intel Core i7-12700 up to 4.9GHz, 25 MB giúp xử lý nhanh chóng mọi dữ liệu trong bộ nhớ tạm của bộ PC và cho khả năng đa nhiệm cực tốt. Ram 8GB DDR4 3200MHz, ổ cứng SSD 512GB PCIe NVMe giúp bạn xử lý tác vụ mượt mà hơn, đồng thời cung cấp không gian lưu trữ dữ liệu thoải mái.

Nhằm giúp bộ PC HP ProDesk 400 G9 tương thích với nhiều thiết bị ngoại vi. HP đã trang bị cho bộ máy bàn của mình khá nhiều cổng kết nối hiện đại giúp bạn có thể dễ dàng kết nối bộ ProDesk 400 G9 với nhiều thiết bị ngoại vi cùng lúc một cách dễ dàng.
Công nghệ kết nối Wi-Fi 6 cũng được trang bị trên bộ ProDesk 400 G9 đem đến khả năng tiện lợi hơn khi kết nối internet. Kèm theo đó Bluetooth 5.3 cùng được trang bị trên thiết bị cho khả năng tương thích không dây rất tốt.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics