| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Ryzen 3 2200GE (4 cores 4 thread, 3.2 Ghz) |
| RAM | 4GB (1x4GB) 2666Mhz |
| Ổ cứng | 500GB 7200RPM |
| VGA | Radeon Vega 8 Graphics |
| Other Supports | 1 M.2 2230 cho WLAN 1 M.2 2230/2280 cho SSD |
| Chipset | AMD B350 FCH |
| Wifi | Realtek 802.11a/b/g/n/ac (1x1) |
| Kết nối mạng LAN | 100Mbps/1Gbps |
| Bluetooth | Bluetooth 4.2 |
| OS | Free Dos |
| Kích thước | 17.7 x 17.5 x 3.4 cm |
| Khối lượng | 1.26 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Đối với những hệ thống bán hàng, văn phòng hay bàn làm việc không có nhiều diện tích nhưng cần một chiếc PC gọn gàng, nhưng đủ mạnh cùng khả năng bảo mật thông tin mạnh mẽ thì HP ProDesk 405 G4 Desktop Mini là một lựa chọn lý tưởng cho nhu cầu tối ưu không gian sử dụng. Sản phẩm này vẫn gây ấn tượng với ngoại hình cực kỳ gọn nhẹ với kích thước thân máy là 177 x 174 x 34.2 mm nên người dùng có thể đặt máy ở bất kỳ vị trí nào từ bàn làm việc, quầy tính tiền và thậm chí là gắn phía sau của màn hình.

Máy bộ HP ProDesk 405 G4 được cung cấp sức mạnh từ con chip AMD's Ryzen Pro 2000-series, hỗ trợ dung lượng RAM tối đa lên tới 32GB và được tích hợp GPU Vega mạnh hơn khá nhiều so với phiên bản chip Intel. Nhờ đó mà bên cạnh các tác vụ văn phòng thường ngày, người dùng có thể sử dụng chiếc chiếc ProDesk 405 G4 Desktop Mini này để xử lý cả các công việc đồ họa như chỉnh sửa ảnh photoshop, chơi game eSport. Máy được trang bị ổ cứng 500GB để đáp ứng nhu cầu lưu trữ của người dùng

Sản phẩm trang bị đầy đủ các cổng kết nối cần thiết cho một chiếc máy tính cá nhân như cổng tai nghe, micro 3.5 mm và 5 cổng USB 3.1. Cổng DisplayPort và một cổng VGA để xuất hình ảnh lên màn hình
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics