Mã Sản phẩm: tn52953
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-N300 up to 3.8GHz, 6MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (1 x 8GB) Sodimm, 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 23.8 inch FHD (1920 x 1080), IPS, Three-sided micro-edge, Anti-glare, 250 nits, 72% NTSC |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây HP |
| Wifi | Wi-Fi 6 RTL8852BE (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Webcam | 5 MP |
| Âm thanh | Realtek ALC3274 |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 5Gbps, 2 x USB Type-A 5Gbps, 2 x USB 2.0 Type-A, 1 x HDMI 1.4, 1 x headphone/microphone combo, 1 x RJ-45 |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 54.06cm x 18.37cm x 41.9cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.37 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP ProOne 240 G10 AIO mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất vượt trội và thiết kế tinh tế trong một gói sản phẩm đầy tiện ích. Với nền tảng vững chắc từ dòng sản phẩm ProOne nổi tiếng của HP, chiếc máy bộ All in one này hứa hẹn sẽ làm hài lòng người dùng với nhu cầu làm việc và giải trí hàng ngày.
Với thiết kế gọn gàng và thanh lịch, Máy bộ HP ProOne 240 G10 AIO I3 (9H0A8PT) không chỉ giúp tiết kiệm không gian mà còn tạo điểm nhấn tinh tế cho không gian làm việc của bạn.

Với bộ vi xử lý Intel Core i3-N300 và RAM 8GB DDR4 3200MHz, hp proone 240 g9 aio mang lại hiệu suất xử lý ổn định và đáng tin cậy cho mọi tác vụ công việc và giải trí. Bạn có thể mở nhiều ứng dụng cùng một lúc mà không gặp trở ngại.
Màn hình IPS 23.8 inch FHD (1920 x 1080) với công nghệ Three-sided micro-edge tạo ra trải nghiệm hiển thị rộng rãi và sắc nét. Độ sáng 250 nits và độ phủ màu 72% NTSC giúp màu sắc trở nên sống động và chân thực hơn bao giờ hết.

Với các cổng kết nối như USB Type-C, USB Type-A, HDMI, và RJ-45, bạn có thể dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi và mạng internet. Bluetooth 5.3 cũng giúp kết nối không dây trở nên dễ dàng và thuận tiện.

Máy bộ hp pro one 240 được trang bị webcam 5MP giúp bạn thực hiện các cuộc họp trực tuyến một cách sắc nét và chất lượng. Ngoài ra, Wi-Fi 6 cung cấp tốc độ kết nối nhanh chóng và ổn định, giúp bạn duyệt web và làm việc trực tuyến một cách mượt mà.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics