Mã Sản phẩm: tn64381
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5200
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 23.8 inch FHD
Wifi: Intel Wi-Fi 6 AX201
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core 5 210H P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5-5200, 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0 |
| Màn hình | 23.8 inch FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột Wireless |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6 AX201, 802.11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | Integrated 100/1000M |
| Bluetooth | 5.2 |
| Webcam | 5.0MP |
| Âm thanh | High Definition (HD) Audio, Realtek ALC233-CG |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), 2 x USB-A (Hi-Speed USB / USB 2.0), 1 x HDMI-in 1.4, 1 x HDMI-out 2.1 TMDS, 1 x Ethernet (RJ-45) |
| OS | No Os |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 540mm x 192mm x 431mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 6.0 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics
OS: Free Dos
CPU: Intel Core i7-13700
RAM: 16 GB DDR4 3200MHz
Ổ cứng: 500GB SSD PCIe NVMe NV3
VGA: Intel UHD Graphics 770
Bảo hành: 36 tháng
Hỗ trợ: Bảo hành tận nơi 12 tháng (≤15km)