Mã Sản phẩm: tn65053
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-13700, 2.1Ghz up to 5.2Ghz, 30MB |
| RAM | 32 GB DDR5 (16 GB x 2), hỗ trợ tối đa 128 GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD, 1TB HDD. Hỗ trợ 8 x SATA3 6Gb/s, 1 x M.2_1 socket3, up to 2280 type (PCIe Gen4 x4 link), 1 x M.2_2 socket3, up to 2280 type (PCIe Gen3 x4 link), 1 x M.2_3 socket3, up to 22110 type (PCIe Gen4 x4 link). Drive Bays: 3 x internal 3.5” Drive bays, 1 x Internal 2.5" Drive bay |
| VGA | NVIDIA RTX A4000 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Optional, 2 x 5.25" media bays |
| Keyboard | Bàn phím chuột có dây ASUS |
| Wifi | Wifi 6 |
| Kết nối mạng LAN | 2 x RJ-45, Intel® I225-LM 2.5GbE LAN |
| Bluetooth | v5 |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x DVI-D, 1 x VGA |
| Cổng kết nối | Mặt trước: 1 x USB 3.2 Gen2x2, 2 x USB 3.2 Gen1, 1 x USB 2.0, 1 x Headphone, 1 x Microphone, Mặt sau: 2 x USB 3.2 Gen2 (1 port at Type A, 1 port at Type C), 4 x USB 3.2 Gen1 |
| OS | Free Dos |
| Đèn LED báo hiệu | 1 x Power Switch/LED, 1 x Reset Switch, 1 x HDD Access LED |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Nhiệt độ hoạt động | 10℃ ~ 35℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40℃ ~ 70℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 20% ~ 90%, không ngưng tụ |
| Kích thước | 423 mm x 190 mm x 435 mm |
| Khối lượng | 9.9 KG |
| Bảo hành | 36 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core i7-13700
RAM: 32 GB DDR5
Ổ cứng: 512GB SSD + 1TB HDD
VGA: NVIDIA RTX A4000
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB M2 2280 SSD NVMe
VGA: 1 x double deck PCIe x16 GPU
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770