Mã Sản phẩm: tn65048
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB M2 2280 SSD NVMe
VGA: 1 x double deck PCIe x16 GPU
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 7 265, 2.4 GHz - 5.2 GHz, 30MB |
| RAM | 16 GB DDR5 5600 MHz, 4 khe cắm Ram 5600/4800 MHz, ECC/ non-ECC UDIMM, hỗ trợ tối đa 128 GB |
| Ổ cứng | 512GB M2 2280 SSD NVME, hỗ trợ 2 x SlimSAS (1 x PCIe/SATA modes, 1x PCIe mode), hỗ trợ 2 x SlimSAS, 4 x SATA 6Gb/s, 1 x M.2 2242/2260/2280 PCIe 5.0 x 4, 1 x M.2 2242/2260/2280 PCIe 4.0 x 4, 4 x internal 3.5"/2.5" Drive bays |
| VGA | Hỗ trợ 1 x double deck PCIe x16 GPU |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Hỗ trợ |
| Keyboard | Chuột + Phím có dây Asus |
| Wifi | Không có sẵn |
| Kết nối mạng LAN | 2 x RJ-45, Intel® I225-LM 2.5GbE LAN |
| Bluetooth | Không có sẵn |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Cổng kết nối | Trước: 1 x USB 20Gbps Type-C, 2 x USB 5Gbps, 1 x Headphone, 1 x Microphone. Sau: 1 x Thunderbolt™ 4 (1 x USB Type-C®, 5V/3A & 8K@60Hz or 4K@120Hz), 1 x USB 20Gbps (1 x Type-C®, 5V/3A), 6 x USB 10Gbps (6 x Type-A), 1 x Serial COM, 2 x Audio jacks with SPDIF OUT, 1 x BIOS FlashBack™ button |
| OS | Free Dos |
| Đèn LED báo hiệu | 1 x Power Switch/LED, 1 x Reset Switch, 1 x HDD Access LED, 1 x BIOS FlashBackTM Button |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Nguồn | 750W Gold ATX Power Supply (100-240Vac, 9-4.5A, 50/60Hz) |
| Kích thước | 423 mm x 190 mm x 435 mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB M2 2280 SSD NVMe
VGA: 1 x double deck PCIe x16 GPU
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics