Mã Sản phẩm: tn64905
Khuyến Mãi
+ Tặng Phần mềm diệt Virus Kaspersky Standard 1U (1 thiết bị) trị giá 169.000 VND (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
Hoặc
+ Tặng USB Wifi Totolink A650USM (633 Mbps/ Wifi 5/ 2.4/5GHz) trị giá 185.000 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
Hoặc
+ Tặng Loa Soundmax A130 trị giá 209.000 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
Và
+ Tặng Miếng lót chuột Kingmaster L-18 trị giá 30.000 VND (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Giảm giá lên đến 200.000 VND khi mua kèm màn hình >> Xem chi tiết
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-13700, 2.10 GHz up to 5.10 GHz, 24 MB |
| RAM | 16 GB DDR4 3200MHz, 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 500GB SSD PCIe NVMe NV3 |
| VGA | Intel® UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | Chưa có sẵn (có thể gắn thêm) |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | Chưa có sẵn (có thể gắn thêm) |
| Phân loại | Thùng Mid Tower |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI, 1 x VGA |
| Cổng kết nối | 2 x USB Gen 1 Type A, 4 x USB 2.0 Type-A, 2 x USB 1.1, 1 x Audio in/out x 1 (HD Audio) |
| OS | Free Dos |
| Hỗ trợ | Bảo hành tận nơi 12 tháng trong vòng bán kính 15km |
| Kích thước | 306 mm x 186 mm x 353 mm (HxWxD) |
| Bảo hành | 36 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core i7-13700
RAM: 32 GB DDR5
Ổ cứng: 512GB SSD + 1TB HDD
VGA: NVIDIA RTX A4000
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB M2 2280 SSD NVMe
VGA: 1 x double deck PCIe x16 GPU
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770