Mã Sản phẩm: tn64761
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ chuyển tiếp | 29.76 Mpps |
| Tốc độ | 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP) |
| Cổng kết nối | 18 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 10/100/1000 Mbps RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP |
| Chuẩn kết nối | PoE/PoE+ (IEEE 802.3af/at) |
| Nguồn | 90 V AC to 264 V AC, 47 Hz to 63 Hz, 3 A |
| Băng thông chuyển mạch | 40 Gbps |
| MAC Address Table | 8K |
| Hỗ trợ VLAN | 16 VLAN tối đa, IEEE 802.1Q VLAN |
| Tính năng chính | IP Camera Recognition, Automatic Loop Prevention, Ruijie Cloud |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 40°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% đến 90%, không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5% đến 95%, không ngưng tụ |
| Kích thước | 300 mm x 223 mm x 43.6 mm |
| Khối lượng | 2.10 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H530 x D600mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H530 x D500mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H530 x D600mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H530 x D600mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W600 x H2020 x D600mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W600 x H2020 x D800mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H515 x D500mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H515 x D500mm
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H515 x D600
Fan: Đang cap nhat
Mainboard hỗ trợ: Đang cap ...
Khe gắn ổ cứng: Đang cap ...
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H515 x D600