Mã Sản phẩm: tn57897
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 01/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Balo Acer (Từ 01/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-1315U, 1.2Ghz up to 4.5Ghz, 10MB |
| RAM | 8GB LPDDR5 6400MHz (onboard) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920x1200) IPS SlimBezel |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 50Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa cứng Polycarbonate |
| Wifi | WiFi 802.11ax (Wifi 6) |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | 5.1 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Acer Purified Voice technology |
| Cổng kết nối | 2 x USB Standard-A ports, supporting, 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB 3.2 Gen 1 featuring power off USB charging, 1 x HDMI 2.1 port with HDCP support, 1 x 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone, 1 x DC-in jack for AC adapter |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 318.8mm x 225.5mm x 17.99mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.5 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Acer Aspire 5 A514-56P-35X7 là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai cần một chiếc máy tính hiệu suất cao, thiết kế gọn nhẹ và dễ sử dụng. Được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i3-1315U mạnh mẽ cùng RAM 8GB, ổ SSD 512GB, laptop sẽ giúp bạn hoàn thành mọi công việc nhanh chóng và mượt mà.
Laptop Acer Aspire 5 A514-56P-35X7 là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một chiếc laptop văn phòng vừa mạnh mẽ lại vừa thời thượng. Với thiết kế thanh lịch, sang trọng, máy sở hữu kích thước gọn gàng 318.8 x 225.5 x 17.99 mm và trọng lượng chỉ 1.5kg, dễ dàng bỏ vào balo và mang theo bên mình mọi lúc mọi nơi.

Laptop Acer Aspire 5 A514-56P-35X7 NX.KHRSV.001 mang đến một cấu hình vượt trội mà khó có chiếc laptop nào trong cùng tầm giá có thể so bì. Đầu tiên, phải kể đến vi xử lý Intel Core i3-1315U thế hệ 13 với 6 nhân 8 luồng, có khả năng đạt xung nhịp lên tới 4.50GHz.
Khả năng đa nhiệm của laptop Acer càng thêm ấn tượng với 8GB RAM DDR5 6400MHz, cho tốc độ và băng thông vượt trội so với RAM DDR4 truyền thống, giúp bạn làm việc liên tục với nhiều cửa sổ mở mà không hề bị giật lag. Dù bạn không thể nâng cấp RAM, nhưng với dung lượng này, mọi nhu cầu sử dụng đều được đáp ứng đầy đủ.
Không thể không nhắc đến ổ cứng SSD PCIe NVMe 512GB, cho phép bạn lưu trữ dữ liệu thoải mái và truy xuất thông tin nhanh chóng, tiết kiệm thời gian chờ đợi. Việc mở ứng dụng hay khởi động máy tính trở nên gần như tức thì, nâng cao trải nghiệm sử dụng rõ rệt.

Với màn hình 14 inch WUXGA (1920x1200) IPS SlimBezel, laptop Acer Aspire 5 mang lại những hình ảnh sắc nét và màu sắc chân thực. Thiết kế viền mỏng giúp bạn tận hưởng không gian màn hình rộng rãi, lý tưởng cho công việc và giải trí.
Máy sử dụng Intel UHD Graphics, đáp ứng tốt các nhu cầu đồ họa cơ bản như duyệt web, xem video, và chơi các tựa game nhẹ. Dù không phải là một chiếc laptop gaming, nhưng với hiệu suất đồ họa này, laptop vẫn cho phép bạn tận hưởng những trải nghiệm giải trí nhẹ nhàng mà không gặp phải giật lag.

Laptop Acer Aspire 5 A514-56P-35X7 được trang bị một loạt cổng kết nối hữu ích:

Laptop Acer Aspire tích hợp công nghệ Acer Purified Voice, giúp mang lại chất lượng âm thanh rõ ràng và trung thực, đặc biệt khi tham gia cuộc họp trực tuyến hay nghe nhạc. Đây là một tính năng hữu ích, giúp bạn có trải nghiệm âm thanh tuyệt vời ngay trên chiếc laptop của mình.
Thiết bị còn được cài sẵn Windows 11 Home, giúp bạn dễ dàng tiếp cận những tính năng mới nhất của hệ điều hành Microsoft. Giao diện đơn giản và dễ sử dụng, giúp bạn tối ưu hóa công việc và trải nghiệm giải trí ngay trên laptop.

Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc laptop mạnh mẽ, tiết kiệm chi phí, nhưng vẫn đảm bảo hiệu suất và tính năng, laptop Acer Aspire 5 A514-56P-35X7 chính là sự lựa chọn lý tưởng dành cho bạn.
Để sở hữu laptop chất lượng, giá tốt, nhiều ưu đãi và quà tặng hấp dẫn, hãy liên hệ ngay với Thành Nhân TNC qua:
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits