Mã Sản phẩm: tn64222
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/202 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core 3 100U 1.2GHz up to 4.7 GHz, 10MB |
| RAM | 8GB DDR5 Sodimm |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 NVMe PCIe 4.0 |
| Màn hình | 14.0 inch FHD (1920 x 1080), LED Backlit, 300nits, Anti-glare display, 60Hz |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Chip AI | Có |
| Pin | 3 Cell - 50WHrs |
| Keyboard | Chiclet Keyboard |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2 |
| Kết nối mạng LAN | 1x RJ45 Gigabit Ethernet |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI, USB 3.2 Gen 2 Type-C support display |
| Webcam | 720p HD camera With privacy shutter |
| Âm thanh | Audio by Dirac Built-in speaker Built-in array microphone |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 2 Type-C support display / power delivery, 1 x HDMI 1.4, 1 x 3.5mm Combo Audio Jack, 1 x RJ45 Gigabit Ethernet |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 32.45cm x 21.44cm x 1.97 ~ 1.97cm (WxHxD) |
| Khối lượng | 1.40 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro, 18-core CPU ...
RAM: 24GB unified memory
Ổ cứng: 1TB SSD
VGA: 20-core GPU
Màn hình: 16.2" Liquid Retina XDR, 3456 × 2234
OS: macOS
CPU: Apple M5 Max
RAM: 36GB
Ổ cứng: SSD 2TB
VGA: GPU 32 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024 × 1964
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits