Mã Sản phẩm: tn58767
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/202 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-13420H 2.1GHz up to 4.6GHz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 NVMe PCIe |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080), LED, 60Hz, Backlit, 300nits, Anti-glare display |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 50WHrs |
| Keyboard | Chiclet Keyboard with Num-key |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2 |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 720p HD |
| Âm thanh | Audio by Dirac Built-in speaker Built-in array microphone |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 2 Type-C support display / power delivery 1 x HDMI 1.4, up to 3840x2160p/30Hz, 1 x 3.5mm Combo Audio Jack, 1 x RJ45 Gigabit Ethernet |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 35.95cm x 23.22cm x 1.99 ~ 1.99cm (WxHxD) |
| Khối lượng | 1.64 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Asus ExpertBook P1503CVA-i508-50W là một trong những dòng laptop doanh nghiệp tối ưu với thiết kế bền bỉ, hiệu năng mạnh mẽ và khả năng bảo mật cao. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một chiếc laptop mỏng nhẹ, hiệu suất ổn định để đáp ứng nhu cầu làm việc hàng ngày.
Laptop Asus ExpertBook P1503CVA-i508-50W được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5-13420H với xung nhịp 2.1GHz, có thể tăng tốc lên đến 4.6GHz, giúp xử lý các tác vụ đa nhiệm một cách mượt mà.
Kết hợp với RAM 8GB DDR5 và ổ cứng SSD 512GB NVMe PCIe, chiếc laptop này đảm bảo tốc độ truy xuất dữ liệu nhanh chóng, giảm thời gian chờ đợi khi làm việc.

Màn hình 15.6 inch FHD (1920x1080) của laptop Asus có độ sáng 300 nits, tấm nền LED và lớp phủ chống chói (Anti-glare), giúp hiển thị hình ảnh rõ nét ngay cả trong môi trường có ánh sáng mạnh. Đây là điểm cộng lớn dành cho những người thường xuyên làm việc văn phòng hoặc giải trí sau giờ làm việc.

Laptop Asus ExpertBook P1503CVA-i508-50W được trang bị nhiều cổng kết nối tiện lợi:
Ngoài ra, máy còn hỗ trợ Wi-Fi 6 (802.11ax) và Bluetooth 5.3, đảm bảo tốc độ kết nối internet nhanh chóng, giảm độ trễ khi làm việc từ xa.

Laptop Asus ExpertBook P1503CVA-i508-50W sở hữu thiết kế tối giản, bền bỉ với khung máy bằng nhựa cao cấp, trọng lượng chỉ 1.64kg, rất tiện lợi để mang theo khi di chuyển. Máy cũng tích hợp cảm biến vân tay giúp tăng cường bảo mật, ngăn chặn truy cập trái phép vào dữ liệu cá nhân.

Với viên pin 3 Cell - 50WHrs, laptop Asus ExpertBook P1503CVA cung cấp thời lượng sử dụng ổn định, đáp ứng tốt nhu cầu làm việc suốt cả ngày mà không cần sạc nhiều lần. Đây là một điểm cộng lớn cho dân văn phòng và doanh nhân thường xuyên di chuyển.

Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc laptop bền bỉ, hiệu suất mạnh mẽ, bảo mật cao và thiết kế di động, thì Asus ExpertBook P1503CVA-i508-50W là một lựa chọn đáng cân nhắc.
Với mức giá hợp lý cùng thời gian bảo hành lên đến 24 tháng, đây là dòng laptop lý tưởng cho doanh nghiệp và cá nhân muốn tối ưu hóa hiệu suất làm việc. Đặt mua ngay tại Thành Nhân TNC để nhận ưu đãi hấp dẫn nhé!
Thông tin liên hệ:
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3