Mã Sản phẩm: tn65231
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 135H, up to 4.6GHz, 18MB |
| RAM | 1x 16GB SODIMM DDR5-5600, 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe, 2 x M.2 2280 PCIe® 4.0 x4 |
| Màn hình | 16" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| VGA | Intel Arc Graphics |
| Chip AI | Integrated Intel AI Boost, up to 11 TOPS |
| Pin | 45Wh |
| Keyboard | Backlit, English |
| Chất liệu | Aluminium (Top), PC-ABS (Bottom) |
| Wifi | Wi-Fi® 6E, 802.11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 1 x Ethernet (RJ-45) |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz, 1 x USB-C® 3.2 Gen 2 with DisplayPort™ 1.4, 1x USB-C® Thunderbolt™ 4 / USB4 with DisplayPort™ 2.1 |
| Webcam | Touch Style, Match-on-Chip, Integrated in Power Button, Camera privacy shutter, IR camera for Windows® Hello (facial recognition) |
| Âm thanh | High Definition (HD) Audio, Realtek® ALC3287 codec, Stereo speakers, 2W x2, Dolby Audio™, Microphone 2x, Array |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On, 1 x USB-C® (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), with USB PD 45-65W and DisplayPort™ 1.4, 1 x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 45-65W and DisplayPort™ 2.1, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Màu sắc | Xám |
| OS | Free Dos |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint Touch Style, Match-on-Chip, Integrated in Power Button, Camera privacy shutter, IR camera for Windows® Hello (facial recognition), Firmware TPM 2.0 Enabled |
| Kích thước | 356 mm x 253.5 mm x 17.5 mm |
| Khối lượng | 1.7 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3