Mã Sản phẩm: tn65216
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen 5 150, 3.3 GHz - 4.55 GHz, 3MB (L2) + 16MB (L3) Cache |
| RAM | 1x 16GB SODIMM DDR5-4800, 2 khe SODIMM DDR5, hỗ trợ 64 GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe, 2 khe M.2 2280 PCIe® 4.0 x4 |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC |
| VGA | AMD Radeon 660M |
| Chip AI | Không có |
| Pin | 45Wh |
| Keyboard | Backlit, English |
| Chất liệu | Aluminium (Top), PC-ABS (Bottom) |
| Wifi | Wi-Fi 6, 802.11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 100/1000M (RJ-45) |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz, 1 x USB-C® (USB4® 40Gbps) with DisplayPort™ 1.4 |
| Webcam | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Âm thanh | High Definition (HD) Audio, Realtek® ALC3287 codec, Stereo speakers, 2W x2, Dolby Audio™ |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On, 1 x USB-C® (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), with USB PD 45-65W and DisplayPort™ 1.4, 1 x USB-C® (USB4® 40Gbps), with USB PD 45-65W and DisplayPort™ 1.4, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x SD card reader |
| Màu sắc | Bạc |
| OS | Windows 11 Home Single Language, English |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint, Touch Style, Match-on-Chip, Integrated in Power Button, Camera privacy shutter, IR camera for Windows® Hello (facial recognition) |
| Kích thước | 313.5 mm x 224 mm x 17.6 mm |
| Khối lượng | 1.36 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz