Mã Sản phẩm: tn65208
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 7 355, 2.3GHz up to 4.7GHz, 12MB Cache |
| RAM | 32GB Soldered LPDDR5X-7467 |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe |
| Màn hình | 14" 2.8K WQXGA+ (2880x1800) POLED 1100nits (peak) / 500nits (typical) Glossy / Anti-fingerprint, 100% P3, 100% sRGB, 120Hz, Eyesafe®, Dolby Vision®, Flicker Free, DisplayHDR™ True Black 1000, Corning® Gorilla® Glass 3, Touch, TCON, PureSight Pro |
| VGA | Integrated Intel Graphics |
| Chip AI | Up to 49 TOPS |
| Pin | 75Wh |
| Keyboard | Backlit, English |
| Chất liệu | Magnesium-aluminium (Top), Magnesium-aluminium (Bottom) |
| Wifi | Wi-Fi® 7, 802.11be 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | Không có LAN |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | DisplayPort 2.1 qua Thunderbolt 4 |
| Webcam | 5.0MP + IR with E-shutter |
| Âm thanh | SoundWire®, Cirrus Logic® CS42L43 codec, 4 stereo speakers, 2W x2 (woofers), 2W x2 (tweeters), optimized with Dolby Atmos®, Smart Amplifier (AMP), 4x, Array |
| Cổng kết nối | 3 x Thunderbolt 4, with USB PD 45-65W and DisplayPort 2.1 |
| Màu sắc | Xám |
| OS | Windows 11 Home Single Language + Microsoft 365 Basic + Office Home 2024 + Lenovo AI Now |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không fingerprint, Firmware TPM 2.0 Enabled, Camera privacy shutter, IR camera for Windows® Hello (facial recognition) |
| Kích thước | 312.6 mm x 213.8 mm x 13.9 mm |
| Khối lượng | 975 g |
| Bảo hành | 36 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits