Asus VivoBook 14 OLED được trang bị vi xử lý Intel Core i5-13500H với tốc độ cơ bản 2.6GHz, có thể tăng lên đến 4.7GHz với Turbo Boost. Vi xử lý này có 12 cores và 16 threads, giúp xử lý các tác vụ đa nhiệm mượt mà và hiệu quả
Laptop có màn hình 14.0-inch OLED với độ phân giải 2.8K (2880 x 1800), tỷ lệ 16:10, độ sáng 600 nits và tốc độ làm tươi 90Hz. Màn hình OLED mang lại hình ảnh sắc nét, màu sắc chính xác và độ tương phản cao, giúp trải nghiệm hình ảnh tuyệt vời và sống động.
Xin hỏi Shop có dịch vụ thanh toán thẻ không ?
Thành Nhân có dịch vụ thanh toán thẻ ạ.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V