giá cao wa, mua online có giảm giá không?
Dạ nếu ưng ý sản phẩm anh cho em xin số điện thoại để em chuyển bộ phận kinh doanh liên hệ tư vấn cụ thể hơn hoặc anh có thể liên hệ tổng đài 1900.6078 để được hỗ trợ nhanh chóng nhé.
Mã Sản phẩm: tn50221
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/202 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | i9-12900H (2.5 GHz up to 5.0 GHz, 24M) |
| RAM | 32GB DDR5 on board |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 NVMe PCIe 4.0 |
| Màn hình | 16" 4K (3840 x 2400) OLED 16:10; 550nits; 100% DCI-P3 |
| VGA | 6GB GDDR6 NVIDIA GeForce RTX 3060 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 6 Cell 96WHrs |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Wi-Fi 6(802.11ax) |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5 |
| Cổng xuất hình | 1x HDMI 2.1 |
| Webcam | FHD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1x HDMI 2.1; 1x 3.5mm Combo Audio Jack; 1x DC-in; 1x USB 3.2 Gen 2 Type-A; 2x Thunderbolt 4; SD Express 7.0 card reader |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 35.50 x 25.10 x 1.69 cm |
| Khối lượng | 2.40 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Asus Zenbook Pro 16X là một máy tính xách tay cao cấp của Asus, được thiết kế với màn hình 16 inch độ phân giải 4K (3840 x 2400 pixels), cung cấp cho người dùng trải nghiệm giải trí và làm việc chuyên nghiệp với độ chi tiết cao.

Được trang bị bộ vi xử lý CPU Intel i9-12900H (2.5 GHz up to 5.0 GHz, 24M), RAM 32GB DDR5 on board kết hợp với ổ cứng SSD 1TB SSD M.2 NVMe PCIe 4.0 cho phép khởi động nhanh chóng và xử lý tác vụ mượt mà. Ngoài ra, Laptop này còn có card đồ họa NVIDIA GeForce RTX 3060 6GB GDDR6, cho phép xử lý đồ họa và chơi game với hiệu suất cao.

Laptop Asus Zenbook Pro 16X cũng có touchpad rộng và cảm biến vân tay tích hợp, giúp người dùng dễ dàng và tiện lợi trong việc sử dụng. Máy tính này cũng có một loạt các cổng kết nối, bao gồm 1x HDMI 2.1; 1x 3.5mm Combo Audio Jack; 1x DC-in; 1x USB 3.2 Gen 2 Type-A; 2x Thunderbolt 4; SD Express 7.0 card reader, cho phép kết nối với nhiều thiết bị khác nhau.
giá cao wa, mua online có giảm giá không?
Dạ nếu ưng ý sản phẩm anh cho em xin số điện thoại để em chuyển bộ phận kinh doanh liên hệ tư vấn cụ thể hơn hoặc anh có thể liên hệ tổng đài 1900.6078 để được hỗ trợ nhanh chóng nhé.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3