Màn hình đẹp, thiết kế đẹp, mỏng, gọn, nhẹ
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.\n\n
Mã Sản phẩm: tn49268
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1255U up to 4.70Ghz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR4 3200MHz (2x8GB), 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 NVMe |
| Màn hình | 14 FHD+ (1920x1200), Wide Viewing Angle |
| VGA | MX570 2GB |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 54Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | FHD 1080p |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2x1 Type-C with Power Delivery and DisplayPort, 1 x Audio jack 1 x HDMI 1.4, 1 x Power-adapter |
| OS | Windows 11 Home + Office Home and Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | 12th Gen Intel® Core™ i7-1255U (12 MB cache, 10 cores, 12 threads, up to 4.70 GHz Turbo) |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 19.00mm x 314.00mm x 227.50mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.55 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 được chế tác từ chất liệu bền chắc với nắp lưng được thiết kế từ kim loại cao cấp cùng màu bạc thanh lịch. Trọng lượng 1.55 kg và dày 19 mm, tạo nên một phiên bản di động và nổi bật, đồng hành cùng bạn đến bất kỳ đâu.

Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 sở hữu màn hình 14 inch cùng độ phân giải Full HD + (1920 x 1200) đem đến khung ảnh rõ nét, hoạt cảnh giải trí sống động
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 được trang bị CPU Intel Core i7-1255U cho phép người dùng vận hành tốt các ứng dụng văn phòng như Word, Excel,... hay thiết kế đồ họa cùng Photoshop, Ai,….

Mở nhiều ứng dụng cùng lúc mà không lo tình trạng giật hay lag máy nhờ RAM 16GB chuẩn DDR4 với tốc độ Bus RAM 3200 MHz, giúp bạn hoàn thành công việc nhanh chóng và hiệu quả hơn.
Ổ cứng SSD M.2 NVMe dung lượng lớn vừa cung cấp không gian lớn để lưu trữ nhiều dữ liệu yêu thích, vừa giúp tiết kiệm tối đa thời gian mở và vận hành máy.

Bàn phím của Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 sở hữu hành trình sâu, nút bấm êm, độ nảy tốt, được trang bị đèn nền, hỗ trợ bạn làm việc nhanh chóng mà không sợ nhầm lẫn.
Hai bên của laptop được trang bị các cổng kết nối phổ biến hỗ trợ người dùng truyền xuất dữ liệu với nhiều thiết bị khác nhau.
Màn hình đẹp, thiết kế đẹp, mỏng, gọn, nhẹ
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro, 18-core CPU ...
RAM: 24GB unified memory
Ổ cứng: 1TB SSD
VGA: 20-core GPU
Màn hình: 16.2" Liquid Retina XDR, 3456 × 2234
OS: macOS
CPU: Apple M5 Max
RAM: 36GB
Ổ cứng: SSD 2TB
VGA: GPU 32 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024 × 1964
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits