Mã Sản phẩm: tn54489
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5 120U up to 5Ghz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5 5200 MT/s (2x8GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe (Không dư khe SSD M2) |
| Màn hình | 14.0 inch FHD+ (1920 x 1 200), 45% NTSC, 250 nit, Anti-Glare |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 54Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum, Nhựa |
| Wifi | Wi-Fi 6 (WiFi 802.11ax) |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 1080p at 30 fps widescreen FHD-RGB camera, Dual-array microphones |
| Âm thanh | Stereo speakers with Waves MaxxAudio Pro and Dolby Atmos Core, 2W x 2 = 4W total |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps), 1 x HDMI 1.4, 2 x USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps) Type-C có cổng Power Delivery và DisplayPort 1.4, 1 x Headphone/ Microphone combo audio jack |
| OS | Windows 11 Home Single Language + Office Home & Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 17.31mm x 314.00mm x 226.15mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1,67 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell Inspiron 5440 I5 (N4I5211W1) là một trong những dòng laptop đáng chú ý dành cho những ai đang tìm kiếm một thiết bị văn phòng vừa có hiệu năng mạnh mẽ, vừa có thiết kế sang trọng, nổi bật. Dòng laptop Dell Inspiron là lựa chọn hoàn hảo cho người dùng văn phòng, sinh viên hoặc bất kỳ ai cần một thiết bị tin cậy để đáp ứng nhu cầu làm việc và giải trí hàng ngày. Đặc biệt là với thiết kế thanh lịch, giá cả phải chăng giúp bạn thực hiện tác vụ mượt mà, nhanh chóng.
Dòng laptop Dell Inspiron 5440 này được thiết kế hiện đại, kiểu dáng tinh tế, tạo vẻ đẹp thanh lịch cho người dùng. Đặc biệt, laptop Dell khoác lên mình màu xanh nhẹ vô cùng tinh tế, hiện đại cho người dùng. Với kích thước nhỏ gọn 17.31mm x 314.00mm x 226.15mm, dễ dàng mang theo bên mình, trọng lượng chỉ 1.67 kg, phù hợp cho những ai có nhu cầu di chuyển.
Phần vỏ máy của laptop Dell Inspiron này được làm bằng chất liệu nhôm và nhựa mang lại cảm giác chắc chắn. Thêm vào đó, laptop được tích hợp với Windows 11 Home Single Language và Office Home & Student 2021, cung cấp cho bạn một trải nghiệm làm việc và giải trí hoàn hảo ngay từ khi mở hộp. Bạn không cần phải cài đặt thêm bất kỳ phần mềm nào, tiết kiệm thời gian và công sức.

Dell Inspiron 5440 được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5 120U với tốc độ tối đa lên tới 5GHz, giúp xử lý mượt mà các tác vụ đa nhiệm từ văn phòng cơ bản đến giải trí đa phương tiện. Laptop sở hữu RAM 16GB DDR5 5200 MHz, đảm bảo khả năng xử lý đa nhiệm với nhiều ứng dụng cùng một lúc, tránh tình trạng giật lác. Với đồ họa tích hợp Intel Graphics, laptop đủ sức đáp ứng các nhu cầu giải trí như xem phim, chơi game nhẹ và xử lý đồ họa cơ bản.
Bên cạnh đó, laptop Dell này còn sở hữu ổ cứng 512GB SSD M.2 PCIe NVMe không chỉ cung cấp không gian lưu trữ rộng rãi, mà còn mang đến tốc độ đọc/ghi dữ liệu nhanh chóng. Việc khởi động hệ điều hành và mở ứng dụng sẽ được thực hiện trong chớp mắt, giúp người dùng tiết kiệm thời gian và nâng cao hiệu quả làm việc.

Laptop Dell Inspiron 5440 N4I5211W1 sở hữu màn hình có kích thước 14 inch FHD+ (1920 x 1200) cung cấp hình ảnh rõ nét, chi tiết với tỷ lệ khung hình 16:10, tạo cảm giác rộng rãi hơn khi làm việc với tài liệu hay duyệt web. Công nghệ chống chói (Anti-Glare) giúp bạn dễ dàng sử dụng máy trong môi trường sáng, còn độ sáng 250 nits và 45% NTSC mang lại hình ảnh chất lượng trong tầm giá.

Dell Inspiron 5440 được trang bị webcam 1080p với tốc độ 30 fps và micro kép cho phép bạn thực hiện các cuộc gọi video rõ nét và âm thanh chân thực. Điều này giúp người dùng có thể thực hiện trao đổi cuộc họp dễ dàng, tiện lợi hơn.
Thêm vào đó, hệ thống loa stereo với công nghệ Waves MaxxAudio Pro và Dolby Atmos, mang đến trải nghiệm âm thanh trung thực và sống động. Dù là xem phim, nghe nhạc hay tham gia các cuộc họp trực tuyến, bạn đều sẽ cảm nhận được âm thanh chân thật, rõ ràng.

Laptop được tích hợp cảm biến vân tay trên nút nguồn, mang lại trải nghiệm đăng nhập nhanh chóng và an toàn. Kết nối tiên tiến với Wi-Fi 6 và Bluetooth 5.3 đảm bảo tốc độ truyền tải và kết nối ổn định, còn các cổng kết nối đa dạng như USB 3.2, HDMI 1.4, Type-C hỗ trợ tối đa cho công việc và giải trí của bạn.
Ngoài ra, laptop còn sở hữu pin 4 Cell - 54Wh, cung cấp thời lượng sử dụng lâu dài, giúp bạn yên tâm làm việc cả ngày mà không lo hết pin. Đèn bàn phím hỗ trợ bạn làm việc trong môi trường thiếu sáng một cách dễ dàng.

Laptop Dell Inspiron 5440 N4I5211W1 là một chiếc laptop tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một thiết bị vừa đáp ứng nhu cầu công việc vừa phục vụ giải trí hiệu quả. Với thiết kế đẹp mắt, hiệu năng mạnh mẽ và giá cả hợp lý, đây là lựa chọn hoàn hảo cho bạn.
Hãy ghé ngay Thành Nhân TNC để chọn mua dòng sản phẩm Laptop Dell ưng ý, phù hợp với nhu cầu. Hoặc liên hệ qua Hotline: 1900 6078 để được tư vấn thêm về sản phẩm và nhận ưu đãi hấp dẫn nhé!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3