Mã Sản phẩm: tn54555
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core 7 150U 1,80GHz up to 5.4GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5 5200 MT/s (2x8GB), hỗ trợ tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 PCIe NVMe (Không dư khe SSD M2) |
| Màn hình | 16.0 inch FHD+ (1920 x 1200) Anti-Glare, 250nits WVA Display with ComfortView Support |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 54Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | WLAN 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 1080p at 30 fps FHD camera, Dual-array microphones, built-in camera shutter |
| Âm thanh | Stereo speakers with Waves MaxxAudio Pro and Dolby Atmos Core, 2W x 2 = 4W total |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI 1.4, 2 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps), 1 x Type-C USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps) với DisplayPort 1.4 và PowerDelivery, 1 x Headphone/ Microphone combo audio jack |
| OS | Windows 11 Home Single Language + Microsoft Office Home and Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 356,78mm x 249,52mm x 17,37mm |
| Khối lượng | 1,87 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell Inspiron 5640 I7 (N5640-C7U161W11IBU) là sự lựa chọn hoàn hảo cho những người dùng đòi hỏi sự hiệu suất cao cùng với tính di động linh hoạt.
Với cấu hình mạnh mẽ, thiết kế mỏng nhẹ và nhiều tính năng tiện ích, sản phẩm này hứa hẹn mang lại trải nghiệm làm việc và giải trí tuyệt vời cho người dùng.

CPU Intel Core i7 150U với tốc độ lên đến 5.4GHz, kết hợp với bộ nhớ RAM 16GB DDR5,ổ cứng 1TB SSD mang lại hiệu suất mạnh mẽ để xử lý mọi tác vụ đa nhiệm và các ứng dụng nặng.
Laptop Dell này tích hợp công nghệ vân tay giúp bảo vệ dữ liệu cá nhân của bạn một cách an toàn và bảo mật, đảm bảo rằng chỉ có bạn mới có thể truy cập vào thiết bị của mình.

Màn hình FHD+ 16.0 inch với công nghệ chống lóa Anti-Glare và hỗ trợ ComfortView, mang lại hình ảnh sắc nét và màu sắc chân thực, giúp làm việc và giải trí trở nên thú vị hơn.
Dell 5640 với các cổng kết nối đa dạng như HDMI, USB Type-C, và cổng âm thanh, bạn có thể dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi và trải nghiệm mọi thú vị từ công nghệ hiện đại.


Dell Inspiron 5640 I7 không chỉ là một chiếc laptop thông thường mà còn là trợ thủ đắc lực trong công việc và giải trí hàng ngày của bạn.
Với sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất, tính di động và tính bảo mật, đây là sự lựa chọn lý tưởng cho mọi người.
Hãy nhanh tay sở hữu Dell Inspiron 5640 I7 ngay hôm nay để trải nghiệm sự tiện ích và hiệu suất vượt trội mà sản phẩm mang lại.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits