tư vấn ạ
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.\n\n
phục vụ tân tình, chu đáo, sản phẩm chính hãng
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1165G7 2.80GHz up to 4.70GHz |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (2 x 4GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 15.6" HD (1366 x 768), Micro-edge, BrightView, 220 nits, 45% NTSC |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | 802.11a/b/g/n/ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | Có |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C, 2 x USB Type-A , 1 x headphone/microphone combo |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 35.85cm x 24.2cm x 1.99cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.75 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop HP 15s-du3590TU 63P86PA (Bạc) được thiết kế với kiểu dáng đẹp mắt, với tông màu sang trọng, các góc cạnh của máy được bo tròn để dễ dàng cho vào balo. Màn hình laptop rộng 15.6" độ phân giải HD giúp hiển thị hình ảnh rõ ràng, sắc nét

Bộ vi xử lý Intel Core i7-1165G7, RAM 8GB giúp xử lý các ứng dụng nhanh chóng, mượt mà, đồng thời máy cũng đáp ứng được nhu cầu giải trí của người dùng. Bên cạnh đó, ổ cứng SSD dung lượng 512GB cung cấp khả năng lưu trữ thoải mái.

Máy có bàn phím số để thuận tiện hơn cho người dùng khi phải thường xuyên thao tác với các con số. Bàn phím được bố trí khoa học giúp người dùng thao tác nhanh chóng, chính xác.
tư vấn ạ
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.\n\n
phục vụ tân tình, chu đáo, sản phẩm chính hãng
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA