Máy có hỗ trợ kết nối với các thiết bị bluetooth không nhỉ
Dạ sản phẩm có hỗ trợ kết nối Bluetooth ạ. Trân trọng
giảm giá nhiều, sử dụng tốt
Chào Anh/Chị,\n\n\n\nCảm ơn Anh/Chị đã tin tưởng và chọn mua hàng tại Thành Nhân ạ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Mã Sản phẩm: tn49638
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-1115G4 up to 4.1Ghz, 6MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200Mhz (1 x 8GB) |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 15.6 FHD (1920 x 1080), Micro-edge, Anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3Cell - 41Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | 802.11a/b/g/n/ac |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 720p HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 5Gbps, 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x HDMI 1.4b, 1 x headphone/microphone combo |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 35.85cm x 24.2cm x 1.79cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.7 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop HP 15s-fq2712TU 7C0X2PA được thiết kế với kiểu dáng đẹp mắt, với tông màu bạc sang trọng, các góc cạnh của máy được bo tròn để dễ dàng cho vào balo. Màn hình laptop rộng 15.6" độ phân giải FHD giúp hiển thị hình ảnh rõ ràng, sắc nét

Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4, RAM 8GB giúp xử lý các ứng dụng nhanh chóng, mượt mà, đồng thời máy cũng đáp ứng được nhu cầu giải trí của người dùng. Bên cạnh đó, ổ cứng SSD dung lượng 256GB cung cấp khả năng lưu trữ thoải mái.

Máy có bàn phím số để thuận tiện hơn cho người dùng khi phải thường xuyên thao tác với các con số. Bàn phím được bố trí khoa học giúp người dùng thao tác nhanh chóng, chính xác.
Máy có hỗ trợ kết nối với các thiết bị bluetooth không nhỉ
Dạ sản phẩm có hỗ trợ kết nối Bluetooth ạ. Trân trọng
giảm giá nhiều, sử dụng tốt
Chào Anh/Chị,\n\n\n\nCảm ơn Anh/Chị đã tin tưởng và chọn mua hàng tại Thành Nhân ạ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro, 18-core CPU ...
RAM: 24GB unified memory
Ổ cứng: 1TB SSD
VGA: 20-core GPU
Màn hình: 16.2" Liquid Retina XDR, 3456 × 2234
OS: macOS
CPU: Apple M5 Max
RAM: 36GB
Ổ cứng: SSD 2TB
VGA: GPU 32 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024 × 1964
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits