mình cần đặt hàng
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ báo giá cho Quý khách ạ. Trân trọng.
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-1005G1 1.20 GHz up to 3.40 GHz, 4MB |
| RAM | 1 x 4GB DDR4/ 3200MHz (2 slots) |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe (M.2 2280) |
| Màn hình | 15.6” inch HD (1366 x 768) 60Hz LED-backlit ; Anti-Glare |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Pin | 3 Cell Int (41.04Wh) |
| Keyboard | Numeric keypad, full-sized standard keyboard ; Touchpad with multi-touch gestures enabled |
| Wifi | 802.11 ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth 4.2 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HP TrueVision HD Camera with dual microphone |
| Âm thanh | Realtek High Definition Audio |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.1 Gen 1 Type-A; 1 x USB 3.1 Gen 1 Type-C ; 1 x Headphone/Microphone combo jack;SD-card (supports SD/SDHC/SDXC) |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số cổng lưu trữ tối đa | 1 x SATA3 (no cable) |
| Kích thước | 35.8 x 24.2 x 1.99 cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.7 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop HP 250 G8 389X8PA (GREY) được thiết kế nguyên khối chắc chắn, kết hợp cùng gam màu xám hiện đại giúp tạo nên một tổng thể hoàn thiện cao cấp với nét đẹp thanh lịch và tinh tế.
sở hữu màn hình rộng 15.6 inch, thiết kế viền mỏng, mang đến cho bạn không gian trải nghiệm nội dung, hình ảnh rộng rãi hơn. Độ phân giải HD (1366 x 768) hiển thị hình ảnh rõ nét, đáp ứng vừa đủ nhu cầu làm việc, xem phim giải trí.

Màn hình Laptop HP 250 G8 có công nghệ Anti-Glare chống chói lóa hỗ trợ người dùng khi làm việc ở nơi có nhiều ánh sáng và hạn chế mỏi mắt khi sử dụng laptop trong thời gian dài.
Laptop HP 250 G8 389X8PA có bộ vi xử lý Intel Core i3-1005G1 1.20 GHz up to 3.40 GHz, 4MB, RAM 4GB giúp thực hiện tốt các tác vụ văn phòng, trang bị ổ cứng SSD 256GB cho tốc độ phản hồi, khởi động máy, mở ứng dụng nhanh hơn.

Máy được trang bị các cổng kết nối thông dụng: 2 USB Type-A, 1 USB Type-C, 1 HDMI 1.4b,... hỗ trợ người dùng tối đa trong việc kết nối và truyền dữ liệu.

Trang bị bàn phím Full Size thuận tiện khi làm việc với các con số, giúp nhập số liệu nhanh hơn. Phím bấm êm, nhanh nhạy khoảng cách phím hợp lý giúp thao tác gõ phím nhanh và chính xác hơn.
mình cần đặt hàng
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ báo giá cho Quý khách ạ. Trân trọng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3