Mã Sản phẩm: tn59854
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 7 258V up to 4.8Ghz, 12MB |
| RAM | 32GB LPDDR5x-8533 MT/s Onboard |
| Ổ cứng | 1TB SSD PCIe Gen4 NVMe TLC M.2 |
| Màn hình | 14 inch 2.5K (2560 x 1600), touch, IPS, 120 Hz, anti-glare, 400 nits, 100% DCI-P3 with HP Eye Ease |
| VGA | Intel Arc Graphics |
| Chip AI | Có |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 6 Cell - 68Wh |
| Keyboard | HP Premium Keyboard – spill-resistant, atmosphere blue, backlit keyboard |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Alu |
| Wifi | Intel Wi-Fi 7 BE201 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 5 MP IR AI |
| Âm thanh | Audio by Poly Studio, quad stereo speakers with discrete amplifiers, integrated dual array microphones |
| Cổng kết nối | 2 x Thunderbolt 4 with USB Type-C 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort 2.1, HP Sleep and Charge), 1 x USB Type-C 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort 1.4), 1 x HDMI 2.1, 1 x stereo headphone/microphone combo jack, 1 x USB Type-A 5Gbps |
| OS | Windows 11 Pro |
| Phụ kiện kèm theo | Kèm bút cảm ứng |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 31.39cm x 21.99cm x 1.05cm (front); 31.39cm x 21.99cm x 1.47cm (rear) (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.4 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Chiếc laptop HP EliteBook X Flip G1i Ultra 7 là dòng sản phẩm cao cấp của HP, được thiết kế dành riêng cho những ai yêu cầu sự hoàn hảo cả về hiệu năng lẫn thiết kế. Với sự kết hợp mạnh mẽ giữa vi xử lý Intel Core Ultra 7 thế hệ mới, màn hình cảm ứng độ phân giải cao, cùng nhiều tính năng hiện đại hỗ trợ công việc và bảo mật, đây là thiết bị lý tưởng cho môi trường làm việc di động, sáng tạo hoặc quản lý cấp cao.
Máy được trang bị CPU Intel Core Ultra 7 258V, tốc độ lên đến 4.8GHz, đi kèm bộ nhớ đệm 12MB, giúp xử lý nhanh chóng các tác vụ đa nhiệm, từ làm việc văn phòng, trình chiếu, chỉnh sửa ảnh/video đến sử dụng các phần mềm chuyên sâu. Vi xử lý dòng Ultra mới còn tối ưu khả năng tiết kiệm điện, hỗ trợ vận hành mượt mà và kéo dài thời lượng pin.

Với 32GB RAM LPDDR5x tốc độ lên đến 8533 MT/s, chiếc máy này cho phép mở hàng chục ứng dụng cùng lúc mà không giật lag. RAM hàn trên mainboard giúp tiết kiệm không gian, đồng thời mang lại hiệu quả truyền tải dữ liệu cao, lý tưởng cho người dùng thường xuyên thao tác với dữ liệu lớn.
Laptop HP EliteBook G1i được trang bị ổ cứng SSD dung lượng 1TB PCIe Gen4 NVMe, mang đến tốc độ khởi động hệ điều hành, mở ứng dụng và truy xuất dữ liệu gần như tức thời. Dung lượng lớn giúp người dùng thoải mái lưu trữ tài liệu, hình ảnh, video, phần mềm mà không lo đầy bộ nhớ.

Màn hình 14 inch WUXGA (1920 x 1200) tỷ lệ 16:10 cho không gian hiển thị rộng hơn. Công nghệ IPS chống chói, độ sáng lên đến 400 nits, độ phủ màu 100% sRGB, đảm bảo chất lượng hình ảnh rõ nét, màu sắc chuẩn xác. Màn hình cảm ứng giúp người dùng dễ dàng thao tác nhanh hơn trong các tình huống trình bày hoặc ghi chú bằng bút cảm ứng (được tặng kèm).
Là mẫu laptop 2-in-1, HP EliteBook X Flip G1i có bản lề linh hoạt, cho phép xoay gập 360 độ, biến hóa giữa chế độ laptop truyền thống và tablet cảm ứng tùy theo nhu cầu sử dụng. Thiết kế vỏ ngoài atmosphere blue mang lại vẻ ngoài sang trọng, chuyên nghiệp, phù hợp với môi trường làm việc cao cấp.

Bàn phím HP Premium với thiết kế backlit chống tràn nước, sử dụng công nghệ DuraKeys chống mòn phím, đảm bảo độ bền lâu dài. Đèn nền hỗ trợ làm việc trong môi trường thiếu sáng hiệu quả hơn, tăng tính tiện dụng khi di chuyển.
HP tích hợp cảm biến vân tay (Fingerprint) và webcam IR AI 5MP hỗ trợ đăng nhập khuôn mặt qua Windows Hello. Kết hợp cùng hệ điều hành Windows 11 Pro, chiếc laptop này đáp ứng đầy đủ các yêu cầu bảo mật của doanh nghiệp, từ mã hóa dữ liệu đến kiểm soát quyền truy cập.

Laptop EliteBook X Flip G1i trang bị tới 3 cổng USB Type-C, trong đó 2 cổng Thunderbolt 4 tốc độ 40Gbps, hỗ trợ sạc, truyền dữ liệu và xuất hình ảnh chất lượng cao. Máy cũng có HDMI 2.1 cho nhu cầu trình chiếu và Wi-Fi 7, Bluetooth 5.4 giúp kết nối không dây nhanh chóng, ổn định ở mọi nơi.
Với viên pin 6 Cell dung lượng 68Wh, máy đảm bảo thời lượng hoạt động lâu dài cho cả ngày làm việc liên tục mà không cần sạc lại. Rất lý tưởng cho các chuyên gia thường xuyên di chuyển hoặc làm việc ngoài văn phòng.
HP EliteBook X Flip G1i Ultra 7 (B9FN2PT) là lựa chọn hoàn hảo cho doanh nhân, nhà quản lý và người dùng chuyên nghiệp cần một chiếc laptop mạnh mẽ, di động và an toàn. Với cấu hình đỉnh cao, thiết kế linh hoạt và tính năng bảo mật tiên tiến, đây chính là người bạn đồng hành xứng đáng trong mọi hành trình làm việc của bạn.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3