dùng rất ok
Dạ, cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tnm6255
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1135G7 up to 4.20 GHz, 8MB |
| RAM | 8 GB DDR4-2666 SDRAM (onboard) |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| Màn hình | 13.3" diagonal, FHD (1920 x 1080), IPS, edge-to-edge glass, micro-edge, BrightView, 400 nits, 100% sRGB |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Pin | 3-cell, 51Wh |
| Keyboard | Full-size, backlit, pale gold keyboard |
| Wifi | 802.11ax |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | Đang cập nhật |
| Webcam | HP Wide Vision 720p HD camera with camera shutter and integrated dual array digital microphones |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.1 , 1 x Thunderbolt 3, 1 microSD media card reader |
| OS | Win 10 , Office |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 30.65 x 19.46 x 1.69 cm |
| Khối lượng | 1.30 kg |
| Bảo hành | 12 tháng (Adapter + Pin 12 Tháng, Cable nguồn không bảo hành) |
Sở hữu một thiết kế trẻ trung, năng động chắc chắn sẽ mang đến cho bạn sự tự tin nhất khi cầm trên tay. Đây là chiếc laptop kết hợp hoàn hảo của một chiếc laptop văn phòng với thời trang hiện đại.
![]()
Thiết kế
Laptop HP ENVY 13-ba1028TU 2K0B2PA (Gold) thiết kế theo xu hướng chuẩn hiện đại tương tự như các dòng laptop ultrabook hiện nay với kích thước mỏng hơn và nhẹ hơn. Khung máy bền bỉ với tông màu vàng lịch lãm sẽ đem lại một phong cách chuyên nghiệp cho bạn.
![]()
Cấu hình
Laptop HP ENVY 13-ba1028TU 2K0B2PA (Gold) được trang bị con chip Intel® Core™ i5-1135G7 hiện đại nhất nên bạn có thể xử lý các tác vụ hằng ngày, công việc văn phòng, xem phim, lướt web một cách đơn giản. Bên cạnh đó, sản phẩm có 8GB RAM và 512GB PCIe NVMe dung lượng lưu trữ SSD để cung cấp cho người dùng trải nghiệm đa nhiệm mượt mà và lưu trữ dữ liệu thoải mái.
![]()
Màn hình
Sở hữu màn hình laptop 13.3 inch Full HD hiển thị hình ảnh rõ nét, sống động. Công nghệ màn hình IPS with 72% NTSC sẽ cho bạn thưởng thức những bức ảnh màu sắc tươi sáng và rực rỡ nhất mà không gây khó chịu cho mắt
![]()
Bàn phím
HP đã nghiên cứu và trang bị bàn phím hiện đại cùng TouchPad rộng trên chiếc máy tính này nhằm giúp người dùng có trải nghiệm nhập dữ liệu tối ưu. Khoảng cách giữa các phím bấm hợp lý, độ nảy cao và hành trình phím sâu tạo cảm giác nhập liệu nhanh chóng và thoải mái.
Bàn di chuột TouchPad với diện tích lớn, hỗ trợ bạn sử dụng cảm ứng đa điểm để cuộn văn bản, xoay hình ảnh và nhiều thao tác tiện lợi.
![]()
Cổng kết nối
Để đáp ứng nhu cầu liên kết với các thiết bị ngoại vi nên đã trang bị đa dạng các cổng I/O. Ở cạnh bên phải là jack nguồn, 2 USB 3.2 Type A và combo tai nghe/micro 3.5mm. Ở cạnh trái đầy đủ hơn với HDMI 2.1, USB 3.1 Type A, Ethernet, USB 3.1 Type C và đầu đọc thẻ SD.
dùng rất ok
Dạ, cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits