| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-1125G4 up to 3.7GHz, 8 MB |
| RAM | 4GB DDR4 3200MHz (1 x 4 GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 15.6 FHD (1920 x 1080), IPS, micro-edge, BrightView, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 41Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhôm |
| Wifi | 802.11a/b/g/n/ac |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1x USB Type-C, 2 x USB Type-A, 1 headphone/microphone combo |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 36.02 x 23.4 x 1.79 cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.75 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop HP Pavilion được thiết kế với lớp nắp lưng bằng kim loại vừa chắc chắn bền bỉ, vừa tạo cảm giác dễ chịu, mát tay cho người dùng nhờ lớp chiếu nghỉ tay bằng kim loại. Máy có trọng lượng nhẹ thuận lợi cho bạn trong quá trình di chuyển, với kích thước này bạn có thể đặt nó nằm gọn trong chiếc balo mang theo bên mình.
![]()
Màn hình 15.6 inch với độ phân giải Full HD (1920 x 1080) cùng công nghệ Wled-backlit đem đến chất lượng hình ảnh hiển thị sắc nét, giúp màn hình có độ sáng cao, màu sắc khá tốt.
Đi kèm với CPU thế hệ 11 trên là card đồ họa tích hợp Intel UHD Graphics hỗ trợ đáng kể khả năng xử lý đa tác vụ của máy, cho phép người dùng sử dụng các ứng dụng Photoshop, AI,... một cách mượt mà.
![]()
Ổ cứng SSD 512GB PCIe NVMe đem đến cho người dùng một không gian lưu trữ rộng rãi, đồng thời đẩy nhanh tốc độ truy xuất dữ liệu, giúp mở máy và khởi động ứng dụng một cách nhanh chóng.
![]()
Dọc hai bên thành máy là các cổng kết nối thông dụng như: HDMI, 2 x USB 3.1, USB Type-C, khe đọc thẻ nhớ Micro SD giúp bạn kết nối dễ dàng với các thiết bị ngoại vi. Ngoài ra kết nối Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac và Bluetooth 5.0 hiện đại cũng được trang bị, đảm bảo các kết nối trực tuyến của bạn luôn được ổn định, mượt mà.
Bàn phím laptop được thiết kế hợp lý, hành trình phím sâu, nút bấm êm, độ nảy tốt và được tích hợp bàn phím số giúp việc nhập liệu trở nên dễ dàng, chính xác.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits