| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1135G7 2.40 GHz up to 4.20 GHz, 8MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (1x8GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 13.3 FHD (1920 x 1080), 60Hz, Anti-glare |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Pin | 3 Cell, 45Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Wifi | 802.11 ax |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Realtek High Definition Audio |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.1 Gen 1 Type-A (supports power port) ; 1 x USB 3.1 Gen 1 Type-A (supports charging) ; 1 x USB 3.1 Gen 1 Type-C (supports DisplayPort), 1 x Headphone/Microphone combo audio jack, Micro-SD card (support SD/SDHC/SDXC) |
| OS | Win 10 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số cổng lưu trữ tối đa | Đang cập nhật |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 30.69 x 20.84 x 1.59 cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.261 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop HP ProBook 430 G8 mỏng nhẹ và được hoàn thiện bằng lớp vỏ nhôm cao cấp giúp HP ProBook 430 G8 vừa đẹp lại vừa dễ dàng mang đi bất cứ đâu. So với thế hệ trước, phần viền màn hình được làm mỏng hơn rõ rệt, thu gọn kích thước tổng thể của máy

Hình ảnh dường như tràn viền, được hiển thị sống động trên màn hình máy tính 13.3 inch độ phân giải Full HD sắc nét, tấm nền IPS chất lượng cao. Sự rõ nét và hấp dẫn của màn hình giúp công việc của bạn trở nên hiệu quả hơn

Bộ vi xử lýIntel Core i5-1135G7 2.40 GHz up to 4.20 GHz, 8MB thuộc dòng Intel thế hệ thứ 11 Tiger Lake mới nhất mang lại hiệu suất mạnh mẽ, tiết kiệm điện năng, Bên cạnh đó là 8GB RAM DDR4 3200 và 512GB PCIe VNMe M.2 SSD, cho hiệu năng cao trong hoạt động đa nhiệm

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3