Mã Sản phẩm: tn54143
OS: Windows 11
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR4
Ổ cứng: 512GB SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14 inch FHD
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1355U up to 5.0Ghz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR4 3200Mhz (1 x 16GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 51Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminium |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 720p HD |
| Âm thanh | Dual stereo speakers, dual array microphones |
| Cổng kết nối | 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x HDMI 2.1, 1 x stereo headphone/microphone combo jack, 1 x RJ-45, 2 x USB Type-C 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort 2.1) |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 32.19cm x 21.39cm x 1.99cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.38 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bạn đang tìm kiếm một chiếc laptop mạnh mẽ, bền bỉ và bảo mật cao để hỗ trợ cho công việc và học tập? Laptop HP ProBook 440 G10 I7 (9H8U9PT) chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn.
Với trọng lượng chỉ 1.38kg và độ dày 1.99cm, HP ProBook 440 G10 I7 (9H8U9PT) là một chiếc laptop vô cùng mỏng nhẹ, dễ dàng mang theo bên mình mọi lúc mọi nơi.

Được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i7 thế hệ 13 mạnh mẽ cùng 16GB RAM DDR4 3200Mhz, HP ProBook 440 G10 I7 (9H8U9PT) cho phép bạn xử lý mượt mà mọi tác vụ từ văn phòng, lập trình, chỉnh sửa ảnh/video cho đến chơi game giải trí.
Ổ cứng SSD 512GB PCIe NVMe mang đến tốc độ khởi động máy và truy xuất dữ liệu siêu nhanh, giúp bạn tiết kiệm thời gian và nâng cao hiệu quả công việc.
Màn hình 14 inch Full HD (1920 x 1080) IPS với viền bezel mỏng cho hình ảnh hiển thị sắc nét, sống động cùng góc nhìn rộng. Công nghệ chống chói giúp bạn sử dụng máy thoải mái ngay cả trong môi trường ánh sáng mạnh.

HP ProBook 440 G10 I7 (9H8U9PT) được trang bị đầy đủ các cổng kết nối thông dụng như USB Type-A, USB Type-C, HDMI, RJ-45,... cho phép bạn kết nối dễ dàng với các thiết bị ngoại vi khác. Wi-Fi 6E AX211 cùng Bluetooth 5.3 đảm bảo kết nối mạng nhanh chóng và ổn định.
Máy Laptop HP core i7 này được tích hợp sẵn cảm biến vân tay cho phép bạn đăng nhập nhanh chóng và an toàn. Chip TPM 2.0 giúp bảo vệ dữ liệu của bạn khỏi các phần mềm độc hại.
Pin 3 Cell - 51Wh cho phép bạn sử dụng máy liên tục trong nhiều giờ mà không cần phải sạc.
Máy được cài đặt sẵn hệ điều hành Windows 11 Home Single Language với giao diện trực quan, dễ sử dụng cùng nhiều tính năng mới mẻ.
Nhanh tay đặt mua ngay để sở hữu cho mình một chiếc laptop đẳng cấp và hỗ trợ tối ưu cho công việc và học tập!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits