Mã Sản phẩm: tn52951
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1355U up to 5.0GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR4 4266MHz (Onboard) |
| Ổ cứng | 1TB SSD PCIe Gen4 NVMe TLC M.2 |
| Màn hình | 13.5 inch, 3K2K (3000 x 2000), OLED, Multitouch-enabled, UWVA, Edge-to-edge glass, Micro-edge, SDR 400 nits, HDR 500 nits, 100% DCI-P3 |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 66Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | Thunderbolt 4 |
| Webcam | HP True Vision 5MP IR camera with camera shutter |
| Âm thanh | Audio by Bang & Olufsen; Quad speakers; HP Audio Boost |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-A 10Gbps, 2 x Thunderbolt 4 with USB Type-C 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort 1.4, HP Sleep and Charge), 1 headphone/microphone combo |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Kèm bút cảm ứng |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 29.8cm x 22.04cm x 1.69cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.36 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Trong thế giới công nghệ hiện đại, Laptop HP Spectre x360 14 I7 (ef2062TU 8F5T5PA) không chỉ là một thiết bị máy tính thông thường, mà còn là một tuyên ngôn về sự tinh tế và tiên tiến. Với thiết kế thanh lịch và hiệu năng mạnh mẽ, chiếc laptop này là biểu tượng của sự kết hợp hoàn hảo giữa phong cách và chức năng.
Laptop HP Spectre x360 14 sở hữu màn hình OLED 3K2K siêu đẹp mắt, mang đến cho bạn trải nghiệm hình ảnh đỉnh cao nhất. Với độ phân giải cao và độ tương phản vượt trội, mỗi chi tiết trên màn hình sẽ được tái tạo một cách sắc nét và sống động nhất.

Với bộ vi xử lý Intel Core i7 và RAM 16GB, Spectre x360 14 có khả năng xử lý tác vụ một cách nhanh chóng và mượt mà. Bạn có thể làm việc với nhiều ứng dụng cùng một lúc mà không gặp trở ngại, và ổ cứng SSD PCIe Gen4 dung lượng lớn giúp bạn lưu trữ dữ liệu một cách dễ dàng và nhanh chóng.

Không chỉ là một công cụ làm việc, Spectre x360 14 còn là một người bạn đồng hành đáng tin cậy với tính năng bảo mật Fingerprint và webcam HP True Vision 5MP IR camera. Hơn nữa, hệ thống âm thanh được điều chỉnh bởi Bang & Olufsen, cùng với 4 loa âm thanh, giúp bạn tận hưởng những âm thanh tuyệt vời và trải nghiệm giải trí sống động.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core™ Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 Performance NVMe
VGA: Intel Arc 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA IPS 400nits Anti-glare
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows® 11 Home Single Language
CPU: AMD Ryzen 5 7535HS
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13450HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: RTX 5050 8GB GDDR7
Màn hình: 16 inch 2.5K
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: GeForce RTX 5050 8GB
Màn hình: 16 inch