Mã Sản phẩm: tn54649
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i9-14900HX P-core 2.2Ghz up to 5.8GHz, E-core 1.6Ghz up to 4.1GHz, 36MB |
| RAM | 32GB DDR5 5600Mhz (2x16GB), hỗ trợ tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe |
| Màn hình | 16 inch 3.2K (3200x2000) IPS 430nits Anti-glare, 100% DCI-P3, 165Hz, Dolby Vision, G-SYNC, Low Blue Light |
| VGA | NVIDIA GeForce RTX 4070 8GB GDDR6 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 99.9Wh |
| Keyboard | Per-key RGB Backlit, English |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminium |
| Wifi | Wi-Fi 6E, 11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD 1080p with E-shutter |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x 2, audio by HARMAN, optimized with Nahimic Audio |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On, 1 x USB-C (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x USB-C (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), with Lenovo PD 140W and DisplayPort 1.4, 1 x USB-C (Thunderbolt 4 / USB4® 40Gbps), with PD 140W and DisplayPort 1.4, 1 x HDMI 2.1, up to 8K/60Hz, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x Card reader, 1 x Power connector |
| OS | Windows 11 Home Single Language, English |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 357.7mm x 262.5mm x 17.6-19.8mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 2.24 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Lenovo Legion 7 16IRX9 I9 (83FD006JVN) là một chiếc laptop gaming cao cấp, được trang bị những công nghệ mới nhất để mang đến trải nghiệm chơi game đỉnh cao.
Vỏ nhôm nguyên khối sang trọng, chắc chắn. Bàn phím RGB backlit đa sắc, tùy chỉnh theo sở thích, tăng thêm phần cá tính.


Xử lý đồ họa 3D phức tạp trong các game AAA một cách mượt mà, chiến mọi tựa game đồ họa cao với chất lượng hình ảnh tuyệt đẹp.
Giữ cho máy luôn mát mẻ, ổn định trong thời gian chơi game lâu dài, giúp bạn chiến game mà không lo máy nóng.
Pin 99.9Wh cho thời gian sử dụng lâu dài, thoải mái chơi game và làm việc mọi lúc mọi nơi.
Legion 7 được trang bị một loạt các cổng kết nối hiện đại như USB-C Thunderbolt 4, HDMI 2.1 hỗ trợ độ phân giải lên đến 8K, cùng với Wi-Fi 6E và Bluetooth 5.3, mang lại sự linh hoạt và tiện ích tối đa cho người dùng.

Laptop Lenovo Legion 7 16IRX9 I9 là chiến binh bất khả chiến bại cho mọi game thủ. Sở hữu hiệu năng vượt trội, màn hình đỉnh cao, card đồ họa mạnh mẽ, thiết kế đẳng cấp và thời lượng pin ấn tượng, đây là lựa chọn hoàn hảo để bạn chinh phục mọi tựa game và thỏa sức sáng tạo.
Liên hệ ngay 1900 6078 để được tư vấn sản phẩm và đặt hàng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA