Mã Sản phẩm: tn48053
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen 5 5600U 2.3GHz up to 4.2GHz, 3MB |
| RAM | 8GB DDR4 Onboard |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 13.3 WUXGA (1920x1200), IPS, 300nits, Anti-glare, 100% sRGB |
| VGA | AMD Radeon Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 56WH |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | 802.11ac |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB-C 3.2 Gen 2, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| OS | Free Dos |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 299mm x 210mm x 14.9mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.26 kg |
| Bảo hành | 24 tháng (Pin 12 tháng, Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop Lenovo Thinkbook 13s G3 ACN gây nổi bật ở vẻ ngoài, bởi khả năng phủ màu xám cực đẹp và sang trọng. Đó là nhờ vào chất liệu hợp kim nhôm nguyên khối bền bỉ, giúp giảm thiểu được tác động từ rơi, va đập… tránh được những tổn hại không đáng có của người dùng.

Lenovo ThinkBook 13s được tích hợp bộ vi xử lí AMD Ryzen 5 5600U cùng Ram laptop 8GB DDR4 mang tới hiệu năng mạnh mẽ trong hầu hết các tác vụ người dùng sử dụng. Card đồ họa AMD Radeon Graphics và ổ cứng SSD 512GB PCIe NVMe giúp máy có thể chạy mượt mà các ứng dụng văn phòng cũng như xử lý khá tốt các ứng dụng đồ họa cơ bản và chơi các game online với đồ họa vừa phải.

Màn hình laptop Lenovo Thinkbook 13s G3 ACN sở hữu kích thước 13.3 WUXGA (1920x1200) kết hợp cùng tấm nền IPS, hỗ trợ màn hình sắc nét phục vụ cho việc trải nghiệm xem phim và chơi game bom tấn. Viền màn hình mỏng giúp mở rộng không gian làm việc, kèm theo camera và microphone thuận tiện cho quá trình facetime.

Hệ thống bàn phím cũng là điểm đáng lưu ý với hành trình phím chuẩn và đẳng cấp cho quá trình thao tác gõ nhanh chóng. Thiết kế của các phím khá gần nhau, tạo cảm giác hơi bỡ ngỡ ban đầu nhưng nếu làm quen rồi thì chắc chắn đây là món vũ khí vô cùng lợi hại.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits