Sản phẩm ok lắm , sẽ giơi thệu cho người thân mua
Xin cảm ơn quý khách đã tín nhiệm và mua hàng. Nếu cần hỗ trợ Quý khách có thể liên hệ tổng đài 1900.6078. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tn59670
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-13420H P-core 2.1Ghz up to 4.6GHz, E-core 1.5Ghz up to 3.4GHz, 12MB, |
| RAM | 16GB DDR4 3200Mhz (8GB Soldered + 8GB SO-DIMM), hỗ trợ tối đa 40GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0 |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 47Wh |
| Keyboard | Backlit, English |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminium (Top), PC-ABS (Bottom) |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6 AX201, 802.11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 100/1000M (RJ-45) |
| Bluetooth | 5.1 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x 2, Dolby Atmos |
| Cổng kết nối | 1 x USB 2.0, 1 x USB 3.2 Gen 1 (Always On), 1 x USB-C 3.2 Gen 2 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort 1.4), 1 x Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort 1.4), 1 x HDMI 2.1, up to 4K/60Hz, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x Ethernet (RJ-45) |
| OS | No OS |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Finger Print |
| Kích thước | 313mm x 219.3mm x 17.99mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.41 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Lenovo ThinkPad E14 Gen 5 I5 (21JK00PDVA) là sự lựa chọn lý tưởng cho khách hàng đề cao hiệu năng ổn định, thiết kế chắc chắn, bàn phím xuất sắc và khả năng bảo vệ mắt vượt trội. Đây là người bạn đồng hành tin cậy cho học tập, công việc và giải trí, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sử dụng hàng ngày của mọi đối tượng.
Sản phẩm ok lắm , sẽ giơi thệu cho người thân mua
Xin cảm ơn quý khách đã tín nhiệm và mua hàng. Nếu cần hỗ trợ Quý khách có thể liên hệ tổng đài 1900.6078. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits