Mã Sản phẩm: tn59735
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 9 285H up to 5.4GHz, 24MB |
| RAM | 32GB LPDDR5x-8400 Onboard |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe |
| Màn hình | 2 x 14 inch 2.8K WQXGA+ (2880x1800), Touch, Oled, 750nits (peak) / 500nits (typical) Glossy / Anti-fingerprint, 100% DCI-P3, 120Hz, Eyesafe, Dolby Vision, DisplayHDR True Black 600, Glass, , PureSight |
| VGA | Intel Arc 140T GPU |
| Chip AI | Intel AI Boost, up to 13 TOPS |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 88Wh |
| Keyboard | Backlit, English |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Stainless Magnesium |
| Wifi | Wi-Fi 7, 802.11be 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | USB-C |
| Webcam | 5.0MP + IR with E-shutter |
| Âm thanh | 4 stereo speakers, 2W x2 (woofers), 2W x2 (user-facing tweeters), optimized with Dolby Atmos, Smart Amplifier (AMP) |
| Cổng kết nối | 3 x USB-C (Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort 2.1, Always On |
| OS | Windows 11 Home Single Language, English + Microsoft 365 Basic + Office Home 2024 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 315.09mm x 209.5mm x 15.5mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.219 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Lenovo Yoga Slim 9 14ILL10 Ultra 9 (83KJ001QVN) là siêu phẩm kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế sang trọng, sức mạnh vượt trội và màn hình OLED đỉnh cao, được tối ưu cho người dùng sáng tạo, doanh nhân và người yêu công nghệ cao cấp. Đây là mẫu laptop hội tụ những công nghệ tiên tiến nhất của Lenovo trong năm 2025.
Trang bị Intel Core Ultra 9 285H với xung nhịp tối đa lên đến 5.4GHz và bộ nhớ đệm 24MB, thiết bị mang đến hiệu suất xử lý đáng kinh ngạc cho mọi tác vụ từ công việc nặng, dựng phim, render đến chơi game hay AI. Đây là một trong những con chip cao cấp nhất hiện tại, đảm bảo hiệu năng luôn ổn định và mạnh mẽ.

Với 32GB RAM LPDDR5x-8400 hàn chết trên bo mạch, tốc độ cao và băng thông rộng giúp chạy mượt các ứng dụng nặng cùng lúc. Ổ SSD 1TB PCIe 4.0x4 NVMe đảm bảo tốc độ truy xuất dữ liệu siêu nhanh, mở ứng dụng tức thì và lưu trữ dư dả cho công việc và giải trí.
Lenovo đưa trải nghiệm thị giác lên một tầm cao mới với màn hình OLED 2.8K (2880x1800), độ sáng 750nits peak, tần số quét 120Hz và đạt chuẩn Dolby Vision, DisplayHDR True Black 600. Đặc biệt, máy có 2 màn hình cảm ứng, thiết kế kính chống bám vân tay, hiển thị chuẩn màu 100% DCI-P3, cực kỳ lý tưởng cho công việc đồ họa, sáng tạo nội dung và giải trí đỉnh cao.

Sử dụng GPU Intel Arc mới nhất, Yoga Slim 9 hỗ trợ xử lý đồ họa tốt hơn nhiều so với các dòng iGPU thông thường. Giúp người dùng trải nghiệm mượt các phần mềm chỉnh sửa ảnh, video hay thậm chí chơi game nhẹ với chất lượng cao.
Máy trang bị 3 cổng USB-C Thunderbolt 4, hỗ trợ Power Delivery 3.0, DisplayPort 2.1, Always On, cho phép sạc nhanh, xuất hình 4K, truyền dữ liệu siêu tốc chỉ với một cáp duy nhất. Kết hợp với Wi-Fi 7, Bluetooth 5.4, Yoga Slim 9 không chỉ mạnh mà còn siêu hiện đại.

Thân máy được hoàn thiện cao cấp với thiết kế tối giản, mỏng nhẹ nhưng vẫn chắc chắn. Pin dung lượng 88Wh cho thời gian sử dụng ấn tượng, đáp ứng cả ngày dài làm việc hoặc di chuyển mà không cần sạc thường xuyên.
Webcam 5MP + IR, hỗ trợ mở khóa khuôn mặt an toàn, riêng tư với E-shutter
Âm thanh sống động, đạt chuẩn Dolby Atmos
Bàn phím backlit sang trọng, giúp thao tác dễ dàng trong môi trường thiếu sáng
Lenovo Yoga Slim 9 Ultra 9 (83KJ001QVN) là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm hiệu năng cao, màn hình siêu đẹp, và thiết kế thời thượng. Đây là chiếc laptop không chỉ để làm việc, mà còn để thể hiện đẳng cấp và phong cách sống.
Mua ngay để dẫn đầu xu hướng cùng Lenovo Yoga Slim 9 – đỉnh cao mỏng nhẹ, mạnh mẽ vượt chuẩn!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3