Mã Sản phẩm: tn63580
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-13620H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB SSD NVMe PCIe Gen4x4 |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080), 144Hz, IPS-level |
| VGA | Nvidia GeForce RTX 3050 4GB |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 53.5 Whr |
| Keyboard | Tiêu chuẩn, Có bàn phím số |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa + Kim Loại |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI, Type-C (USB3.2 Gen1 / DP |
| Webcam | HD (30fps@720p) |
| Âm thanh | 2x2W |
| Cổng kết nối | 1 x Type-C (USB3.2 Gen1 / DP), 2 x Type-A USB3.2 Gen1, 1 x HDMI 2.1 (4K @ 60Hz), 1 x RJ45, 1 x Mic-in/Headphone-out Combo |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 359.36mm x 250.34mm x 21.95~22.9mm |
| Khối lượng | 1.98 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits