Mã Sản phẩm: tn65281
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Apple M5 Max, 6 lõi siêu xử lý và 12 lõi hiệu năng |
| RAM | 36GB |
| Ổ cứng | SSD 2TB |
| Màn hình | 16.2" Liquid Retina XDR, 3456 × 2234 resolution at 254 ppi, 1,000,000:1 contrast, 1000‑nit sustained brightness (XDR), 1600‑nit peak HDR, SDR up to 1000‑nit outdoor, 1 billion colors, wide color (P3), True Tone, ProMotion adaptive refresh up to 120Hz (fixed 47.95/48/50/59.94/60Hz), optional Nano‑texture. |
| VGA | GPU 32 lõi |
| Chip AI | Neural Accelerators, Công nghệ dò tia tốc độ cao bằng phần cứng, Neural Engine 16 lõi, Băng thông bộ nhớ 460GB/s |
| Pin | Pin Li-Po 72,4 watt-giờ |
| Keyboard | Magic Keyboard có đèn nền với 78 (ANSI) hoặc 79 (ISO) phím, bao gồm 12 phím chức năng tiêu chuẩn, tích hợp Touch ID và cảm biến ánh sáng môi trường; bàn di chuột Force Touch hỗ trợ điều khiển chính xác, cảm ứng lực, Bấm Mạnh, bộ tăng tốc, vẽ cảm ứng lực và thao tác Multi‑Touch. |
| Chất liệu | 100% nhôm tái chế |
| Wifi | Wi-Fi 7 (802.11be) |
| Kết nối mạng LAN | Không có |
| Bluetooth | v6 |
| Cổng xuất hình | 3 x Thunderbolt 5 (USB-C) hỗ trợ: Sạc DisplayPort Thunderbolt 5 (lên đến 120Gb/s) USB 4 (lên đến 120Gb/s), 1 x Khe thẻ nhớ SDXC, 1 x Jack cắm tai nghe 3,5 mm, 1 x MagSafe 3 |
| Webcam | 12MP với tính năng Center Stage, hỗ trợ chế độ Desk View, quay video HD 1080p, tích hợp bộ xử lý tín hiệu hình ảnh tiên tiến cùng công nghệ video điện toán. |
| Âm thanh | Âm thanh: hệ thống sáu loa độ trung thực cao với loa trầm khử lực, Âm Thanh Không Gian Dolby Atmos, theo dõi chuyển động đầu với AirPods, dãy ba micrô chuẩn studio, chế độ mic Tách Lời Nói/Âm Phổ Rộng, jack 3.5mm hỗ trợ tai nghe trở kháng cao, và HDMI xuất âm thanh đa kênh. |
| Cổng kết nối | 3 x Thunderbolt 5 (USB-C) hỗ trợ DisplayPort |
| Màu sắc | Đen |
| OS | macOS |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Touch ID |
| Kích thước | 1.68 cm x 35.57 cm x 24.81 cm |
| Khối lượng | 2.14 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro, 18-core CPU ...
RAM: 24GB unified memory
Ổ cứng: 1TB SSD
VGA: 20-core GPU
Màn hình: 16.2" Liquid Retina XDR, 3456 × 2234
OS: macOS
CPU: Apple M5 Max
RAM: 36GB
Ổ cứng: SSD 2TB
VGA: GPU 32 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024 × 1964
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits