| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Apple M1 chip with 8‑core CPU/8‑core GPU, 16-core Neural Engine |
| RAM | 8GB unified |
| Ổ cứng | 256GB SSD |
| Màn hình | 13-inch Retina display with True Tone |
| Keyboard | Backlit Magic Keyboard |
| Cổng kết nối | Two Thunderbolt / USB 4 ports |
| OS | Mac OS |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Touch Bar and Touch ID |
| Kích thước | 21.24 x 30.41 x 1.56 cm |
| Khối lượng | 1.4 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Macbook Pro thiết kế kim loại nguyên khối sang trọng, mỏng nhẹ chỉ 15.6 mm, trọng lượng 1.4 kg có thể tự tin đồng hành cùng bạn đến bất cứ đâu

RAM 8 GB cho phép sử dụng cùng lúc nhiều ứng dụng, bạn có thể sử dụng máy để lướt web, soạn thảo hay thiết kế với Photoshop, Ai, Premiere mượt mà. Chip M1 được Apple thiết kế riêng cho MacBook được phát triển với kiến trúc ARM mới, với CPU 8 lõi và GPU 8 lõi cho hiệu suất cao hơn đến 3.5 lần so với thế hệ trước, hiệu suất đồ họa cao hơn gấp 5 lần. Xử lí hình ảnh hoặc dụng vlog, làm poster đều tốt, hỗ trợ xuất video 4K.

Bàn phím Magic trên máy được Apple cho là đã khắc phục hầu hết các nhược điểm của bàn phím Cánh bướm trên các thế hệ trước. Với đèn nền và các phím tắt, bạn có thể xử lý công việc một cách thuận tiện hơn

Apple trang bị cho MacBook Pro 2020 chip bảo mật T2 mã hóa dữ liệu ổ cứng cùng với cảm biến vân tay nhỏ gọn được tích hợp giúp bạn có thể mở máy nhanh chóng, không cần mất thời gian nhập mật mã, thanh toán trực tuyến dễ dàng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3