Cho Chị hỏi có phải hàng này là chính hãng không
Dạ đây là hàng chính hãng, Xin cảm ơn quý khách.
Mã Sản phẩm: tn61137
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Chipset | AMD X870E |
| Wifi | 2x2 Wi-Fi 7 (802.11be) |
| Kết nối mạng LAN | 1 x Realtek 5Gb Ethernet, ASUS LANGuard |
| Bluetooth | v5.4 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI 2.1, 2 x USB4 Type-C (4K @60Hz) |
| Tốc độ Bus | 8400+MT/s(OC) |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows 11 64-bit |
| Lưu trữ | 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s |
| Socket | AM5 |
| Loại Ram | DDR5 |
| Giao Tiếp VGA | 1 x PCIe 5.0 x16, 2 x PCIe 4.0 x 16 |
| Số cổng USB | 2 x USB4 Type-C (40 Gbps), 1 x USB Type-C (20 Gbps), 10 x USB 10 Gbps (9 x Type-A, 1 x USB Type-C) |
| Khe Ram | 4 khe cắm Ram |
| Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa | 256 GB |
| Kích thước | ATX (30.5 cm x 24.4 cm) |
| Bảo hành | 36 tháng |
Mainboard ASUS ROG STRIX X870E-E GAMING WIFI là lựa chọn hàng đầu dành cho những ai đòi hỏi hiệu năng mạnh mẽ, đa dạng kết nối, hỗ trợ công nghệ mới nhất từ AMD. Sản phẩm không chỉ đảm bảo sự ổn định, bền bỉ mà còn mang đến trải nghiệm gaming, sáng tạo nội dung vượt trội với thiết kế thời thượng, đầy cá tính.
Cho Chị hỏi có phải hàng này là chính hãng không
Dạ đây là hàng chính hãng, Xin cảm ơn quý khách.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: Intel
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 243.84mm x 243.84mm
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256GB
Chipset: Intel B860
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256GB
Chipset: Intel Z890
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 170mm x 170mm
Lưu trữ: 4 x M.2, 2 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: Intel Z890
CPU hỗ trợ:Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 6 x M.2, 6x Sata 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: Intel B760
CPU hỗ trợ: Intel Core 14th/ 13th/ 12th Gen Processors, Intel Pentium Gold and Celeron
Socket: LGA 1700
Loại Ram: DDR4
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: INTEL Z790
CPU hỗ trợ: Intel Core 14th/ 13th/ 12th Gen, Intel Pentium Gold and Celeron
Socket: LGA 1700
Loại Ram: DDR4
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 4 x M.2, 6 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: Intel B860
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 220mm x243.84 mm
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chất liệu: Thép
Kích thước: 445mm x 285mm x 410mm
Fan: Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm, Rear: 1 x 120mm, Side:3 x 120mm / 2 x 140mm,
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Mini-DTX, Micro-ATX, ATX
Khe gắn ổ cứng: 1 x 3.5 inch, 1 x 3.5 inch/2.5 inch (Combo)
Chất liệu: Thép
Kích thước: 471mm x 261mm x 373.8 mm (L x W x H)
Fan: Front: 2 x 120mm / 1 x 140mm, 1 x 180mm, 1 x 200mm Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm / 2 x 180mm, 2 x 200mm (Fan dày≤ 25.5mm) Rear: 1x 120mm
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 1 x 3.5 inch, 1 x 2.5 inch
Chất liệu: Thép
Kích thước: 549mm x 291mm x 581mm
Fan: Bottom: 6 x 120mm, 2 x 140mm, 2 x 180mm, 2 x 200mm
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Micro-ATX, ATX, BTF (ATX)
Khe gắn ổ cứng: 1 x HDD hoặc 2 x SSD