Mã Sản phẩm: tnm8480
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 1,920 x 1,080 |
| Thời gian phản hồi | 4(GTG) |
| Size | 27" |
| Độ tương phản | 3,000:1(Typ.) |
| Cổng kết nối | 1 x D-Sub, 1 x HDMI 1.4 |
| Phụ kiện kèm theo | Kèm cable HDMI |
| Số màu hiển thị | 16.7M |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Treo tường | 75 x 75 |
| Curved Panel | 1800R |
| Tần số quét | 60Hz |
| Tấm nền | VA |
| Kích thước | 614.2 x 466.2 x 251.2 mm |
| Khối lượng | 4.3 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Màn hình Cong Samsung LC27R500FHEXXV 27 inch Full HD VA với thiết kế ba cạnh không viền mang đến vẻ đẹp tinh giản cho màn hình, đồng thời mở rộng không gian trải nghiệm vượt trội. Sắc xanh bao phủ bên ngoài kết hợp cùng chân đế chữ Y tạo thành điểm nhấn sang trọng cho bàn làm việc của bạn.

Đột phá màn hình cong 1800R đưa bạn đắm chìm vào chuỗi hình ảnh sống động và chân thực chưa từng có. Độ cong hoàn hảo giúp giảm thiểu mỏi mắt đáng kể, cho bạn thoải mái trải nghiệm màn hình trong thời gian dài.
Công nghệ FreeSync đồng bộ tốc độ dựng hình của card đồ họa và màn hình, giúp giảm thiểu các tình trạng xé hình và giựt hình thường thấy. Thưởng thức mọi bộ phim yêu thích với từng chuyển động mượt mà hơn bao giờ hết.
Chế Độ Game thay đổi các khung hình tùy theo dòng game, mang đến dải sắc màu rực rỡ cùng độ tương phản sắc nét tối ưu. Cho bạn thưởng thức màn game sống động chưa từng thấy và dễ dàng thấy được kẻ địch đang ẩn nấp trong bóng tối.

Công nghệ tấm nền VA cải tiến mang đến tỷ lệ tương phản 3000:1 với sắc đen sâu thẳm và sắc trắng thuần khiết. Giảm thiểu ánh sáng bị rò rỉ tại các góc màn hình, khiến các chi tiết trong khung hình sáng nhất hay tối nhất đều nổi bật và sắc nét hoàn hảo.


Công nghệ mới trên CR50 giảm thiểu độ mỏi cho mắt, tăng cường sự thoải mái khi bạn làm việc trong thời gian dài. Công nghệ Chống Nhấp Nháy loại bỏ các nhấp nháy khó chịu thường thấy trên màn hình, trong khi Chế Độ Bảo Vệ Mắt hạn chế lượng ánh sáng xanh dễ khiến mắt mỏi mệt. Kéo dài trải nghiệm xem tuyệt hảo cho bạn.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz