Mã Sản phẩm: tn49527
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | Full HD (1920x1080) |
| Thời gian phản hồi | 3ms (GtG) |
| Size | 17.3" |
| Phân loại | Phẳng, Gaming, Di động |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2 x 1W |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | Micro HDMI x 1; USB-C x 2; Earphone jack x 1 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Micro HDMI to HDMI cable |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Tần số quét | 240Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 1.76 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính LCD Asus ROG Strix XG17AHPE là màn hình chơi game IPS di động Full HD 17,3 inch với tần số quét 240 Hz, thời gian phản hồi 3ms cùng độ phân giải Full HD (1920x1080) mang lại trải nghiệm chơi game mượt mà, không bị xé hình

Màn hình LCD Asus ROG Strix XG17AHPE trang bị cổng USB-C và micro-HDMI cung cấp cho người dùng khả năng kết nối linh hoạt với điện thoại thông minh, máy tính xách tay, bảng điều khiển trò chơi hoặc máy ảnh, máy tính bảng, v.v.

Màn hình LCD Asus ROG Strix XG17AHPE có thiết kế mỏng, nhẹ, giúp bạn có thể cầm tay thoải mái. Ngoài ra, tính năng Smart Cover giúp bạn dễ dàng tối ưu hóa các vị trí xem cho công việc hoặc giải trí, trong mọi tình huống
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: QD-OLED
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 360Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 200Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 14ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS, Anti-glare
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 144Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 120Hz