tu van giup minh sp nay
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.
Mã Sản phẩm: tnm8189
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | FHD (1920 x 1080) LED Backlight, Anti-glare |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Size | 27.0 inch |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | 1 x VGA; 2 x HDMI |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | 1 x Dây nguồn 3 chấu dẹp, 1 x Adapter, 1 x VGA Cable, 1 x HDMI Cable |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang) ; 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Tần số quét | 30-86 KHz (Ngang), 48-75 Hz (Dọc) |
| Tấm nền | IPS |
| Kích thước | 60.79 x 18.82 x 43.73 cm |
| Khối lượng | 3.2 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính HP M27f 2H0N1AA được trang bị tấm nền IPS với độ phân giải FullHD cho hình ảnh hiển thị chân thực và sống động. Góc nhìn rộng 178 độ giúp bạn dễ dàng tận hưởng sự hết vẻ đẹp hình ảnh mà màn hình này đem lại.
![]()
Màn hình HP M27f 2H0N1AA còn tích hợp bộ lọc ánh sáng xanh luôn bật giúp mắt bạn thoải mái mà không ảnh hưởng đến độ chính xác của màu sắc.
![]()
Các cổng kết nối của màn hình HP M27f 2H0N1AA được thiết kế gọn gàng ở một bên mặt sau, giúp bạn thoải mái kết nối với xác thiết bị mà không phải lo về tình trạng rối dây hay dây kết nối quá rườm rà
![]()
Màn hình HP M27f 2H0N1AA giúp bạn kết nối nhanh chóng với các thiết bị của và các màn hình bổ sung thông qua các đầu nối HDMI và VGA.
tu van giup minh sp nay
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: QD-OLED
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 360Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 200Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz