Với kích thước màn hình 16 inch, màn hình này thích hợp cho các ứng dụng di động hoặc làm việc trên không gian làm việc hạn chế. Dù nhỏ gọn, độ phân giải WQXGA 2560 x 1600 đem đến hình ảnh sắc nét và chi tiết, đảm bảo bạn có trải nghiệm công việc và giải trí tốt hơn.
có cổng kết nối nào vậy bạn
Chào Anh/Chị,\n\n\n\nDạ sản phẩm trên có 2 cổng USB Type-C ạ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 23.8 inch
Độ sáng: 250 nits
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 34 inch
Tấm nền: QD-OLED
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 360Hz
Size: 34 inch
Tấm nền: VA
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 200Hz
Size: 34 inch
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Thời gian phản hồi: 14ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 27 inch
Tấm nền: IPS, Anti-glare
Tần số quét: 144Hz
Size: 27 inch
Độ sáng: 350 cd/m2
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ sáng: 350 cd/m2
Tần số quét: 120Hz