Màn hình LCD Viewsonic VA3209-MH sở hữu độ phân giải Full HD (1920x1080), mang đến chất lượng hiển thị cao trên từng pixel. Bên cạnh đó, màn hình tích hợp tính năng Adaptive Sync hỗ trợ tần số quét lên đến 75 Hz nhằm tránh hiện tượng xé hình.
Giá đã bao gồm VAT chưa?
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 34 inch
Tấm nền: QD-OLED
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 360Hz
Size: 34 inch
Tấm nền: VA
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 200Hz
Size: 34 inch
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Thời gian phản hồi: 14ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 27 inch
Tấm nền: IPS, Anti-glare
Tần số quét: 144Hz
Size: 27 inch
Độ sáng: 350 cd/m2
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ sáng: 350 cd/m2
Tần số quét: 120Hz
Size: 24.5 inch
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 320Hz