| Mục |
Mô Tả Chi Tiết |
| CPU | Intel Core i5 8250U 1.6 GHz up to 3.40 GHz, 6MB |
| RAM | 1 x 4GB DDR4/2666 MHz (2 slot) |
| Ổ cứng | 1TB SATA3 (5400 rpm) 2.5” + 128GB SSD (M.2 2280) |
| Màn hình | 21.5" FHD |
| VGA | Intel UHD Graphics 620 |
| Keyboard | USB |
| Wifi | IEEE 802.11ac |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 362.5 mm x 489.7 mm x 11 mm (HxWxD) |
| Bảo hành | 12 tháng |
mình cần mua sản phẩm
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ hỗ trợ cho Quý khách ạ. Trân trọng.
sản phẩm này có hàng không em?
Dạ, sản phẩm có hàng sẵn ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Cần tư vấn sản phẩm
Dạ, bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ ngay ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Quý Khách dành chút thời gian để đánh giá sản phẩm này.
Sản phẩm hiện chưa có video review.